Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

@Bishanga, @kongosho wazichapa mbele ya @paw

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Deejay nasmile, May 4, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Na mwandishi wetu.
    Katika hali isiyotarajiwa wabunge wawili wa jamhuri ya muungano wa JamiiForums wamenaswa wakizichapa LIVE mbele ya ofisi za raisi mheshiwa invisible.
    chanzo chetu cha habari kimesema kuwa chanzo cha ugomvi huo ni mabishano makubwa yaliyotokea kati yao kuwa nani ana ongoza kwa id nyingi bungeni hapo.kwa mujibu wa chanzo chetu wabunge hao walifikia hatua ya kutaka kwenda kumuuliza rais wa bunge ili aweke wazi lkn hali ilibadilika baada ya kufika karibu na ofis hzo na kuanza kudundana kongosho anasadikiwa kuwa na id 13 huku bishanga akithibitisha anazo 15.kwa sasa kongosho yupo zahanati ya St. Smile akiuguza jeraha lake kwani amengolewa meno 3,huku bishanga akishikiliwa na polisi. kamanda wa polisi insp. Paw amethbitisha kuwepo kwa mtuhumiwa huyo kituon kwake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuuh umechemsha kumpa u Insp Invisible na Paw urais!!!!!

    Mengine juu ya nani alirusha ngumi kali zaidi ya mwenzake na ilikuwaje wakashindwa kufika ofisi ya Paw kujua nani bingwa wa ID nyingi watakuja wenyewe ili wajitetea mbele ya pilato Losambo kwa nini nisiwafunge jela miezi sita kwa kupigana hadharani!!!!
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    inasemekana wakiwa njiani Kongosho alianzisha lugha za matusi na kusababisha ngumi kali.Mwandish wetu hajafanikiwa kumpata kongosho mpk sasa kwani cmu yake haipo hewani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuh kumbe kufa kufaana jamaa walikwala nini katika songombingo hilo?


    Ngoja aje ajibu tuhuma zake maana nimetuma message ikileta ripoti tu ninaye nimsomee mashitka yake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    ndio mkuu,fanya kazi yako.Teh teh
     
  6. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Taarifa nilizopata asubuh hii,ni kuwa kesi bishanga itaanza kusikilzwa jpili ijayo
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bishanga, kwa nini uliuza huu udaku?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mh! kati ya hao mmoja nazifahamu 3 zake...
     
Loading...