Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bishanga , hebu kaombe kazi kwa huyu ...............

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Sep 2, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Awali nilitaka kuthubutu kujidanganya mwenyewe! Eti nikidhani Bishanga , alleged Bepari kua anazo za kufuru!
    Kuna watu wa mihela wajameni, mchezo tupa kulee!
    Hebu fatana nami umuone Mr. Rwegoshora Rweyemamu, na hii ni siku aliyofikiwa na makarani wa Sensa .
    Mara makarani walipoingia ndani ikawa ;-
    Rwegoshora >
    "Karibuni vijana wangu, karibuni. Sijui mtakunywa nini ? Joyce (beki 3) hebu wasikilize"

    Karani >
    "Asante mzee sisi hatutakunywa kitu tuna uharaka, twaomba utujibu dodoso zetu"

    Karani > " Mzee hii kaya mko wangapi ? "

    Rwegoshora >
    " Kwanza sasa hivi ndiyo natokea Bank , kuchukua ml 40 kwa ajili ya kuwalipia vijana wangu wawili , mmoja Muganyizi anachukua ka'master ka'uchumi , na wa pili yuko Ujerumani anachukua ka'degree ka'social sayansi. Ofcoz hapa kwangu tupo 9 lakini now we are remained two out of them .
    Mama yangu mzazi last month nimempeleka India kutibiwa ameshani'cost ml 75 tangu aende na hadi sasa bado hajapata dischurge , my wife ameenda site kusimamia kushusha vifaa vya ujenzi , jana nilishusha container 4 za thamani ya ml. 600.
    Watoto waliobaki wameenda Seronera kuangalia wanyama , but jana wamenipigia wanamalizia tour yao hapa Mikumi. Alafu mmekataa kinywaji basi wawachome hata tuMbuzi tuwili ?"


    Kwa muda walibaki wametumbua !
    Wito wangu kwa Bishanga kaombe job kwa huyu jamaa.
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    huyo rwegoshora hana kitu bana,bishanga nna hela wewe,ujue nikimpenda mwanamke shopping yake ya kwanza kama sio singapore basi angalau huwa ni kuala lumpa.
     
Loading...