Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Birthday yangu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kichuguu, Sep 27, 2009.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Sep 27, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Siku ya kuzaliwa kwangu ni tarehe 27 September. Nilizaliwa miaka mingi ilyopita wakati nchi ikiwa ya kijani sana. Sasa hivi naona uchungu kuwa nchi yote ni ya kahawia.

    Hebu nipe salamu za happy birthday na naahidi nitazipokea kwa moyo mkunjufu kwa vile nimeshavuka kiwango cha umri wa mtanzania wa kawaida, yaani ninakula bonasi ambayo watanzania wengi hawaipati.
     
  2. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Shikamo!
    Happy Birthday to you .......X 2
    Happy Birthday dear Kichuguu.
    Happy Birthday to you.

    How old are you?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=FchMuPQOBwA&feature=related[/ame]

    Happy Birthday Mkuu Kichuguu. Have a lovely and enjoyable day with your loved ones and may you live to blow 101 candles. HAPPY BIRTHDAY.
     
  4. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    happy b.day hope to reach 100+++ years???????????
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Sep 27, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    I have been continuously playing this song in my car for the last 6 days!!
     
  6. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Happy bday Kichuguu
     
  7. m

    mwasha Member

    #7
    Sep 27, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Hongera mkuu
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hongera sana!
    ninachokifurahia ni kwamba na mimi pia ni birthday yangu.idea ilikuwa kupost the same stuff.lakini kama hivi umeniwahi haina mbaya,naomba tuungane kuiadhimisha siku kama hii!

    happy birthday kichuguu+geoff
     
  9. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Happy bday mkuu!
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha What a coincidence!
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Mshakuwa Twins nyie! lakini wa Baba mbali mbali na Mama mbali mbali ha ha ha ha ha ha HAPPY BIRTHDAY to both of you.
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    well,
    honestly i am not as old man as kichuguu
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...................lakini jamii moja au sio!
    haahahahahah i like that
     
  14. M

    Mwanafunzi Member

    #14
    Sep 27, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Happy birthday to you
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    Sep 27, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Naomba sana uni-PM
     
  16. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    E bwana Wakuu hongereni sana,dunia yenyewe hii ya sasa yenye magonjwa ya kila aina mna kila sababu ya kumshukuru Mungu kwa kuwafikisha huo umri mliofikisha.

    Ila aina hii ya mapacha sijui tuiiteje,maana wamezaliwa siku moja na wazazi tofauti,chakushangaza sasa wana umri tofauti.
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahah!
    mkuu kwa niaba yangu na kichuguu napenda kutoa shukrani zangu za dhati.

    napenda kukuthibitishia tu kwamba tu mapacha.na mzazi wetu hapa ni jf
     
  18. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Happy birthday, may you live to blow 100 candles,

    May your children listen to your stories and the wisdom and teaching in them so that they pass the same to their children who will do the same to their children.

    In so doing your wisdom will pass through generataions and generations.
     
  19. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Piga moyo konde Geoff na wewe cku moja utakuwa na umri kama wa kichuguu.
    Happy b-day you guyz.
     
  20. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bonne anniversaire à vous, les deux.
     
Loading...