Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Birthday yangu jf

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by matambo, May 14, 2011.

  1. m

    matambo JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamani leo mwenzenu nilikuwa nasheherekea besidei ya kuazimisha miaka miwili ya kuwa mwanachama wa jamii forums tangu mei 14 2009, napenda kukiri kuwa nimeelimika sana katika kipindi hiki na napenda kushukuru Mungu na wanachama wote kwa michango yao mbalimbali

    kila la heri jamani tuwe wanachama wazuri tusiotumia lugha mbaya , tukubali kukosolewa na tupingane kwa hoja za msingi ili kuelimishana

    kila la heri nyote
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmm:violin::popcorn:
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni ANNIVERSARY ...
    na sio BIRTHDAY..
     
  4. m

    matambo JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    thanks for clarification ha ha haaa
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hongera, bado kusheherekea deathday yako ya kuwa jf.
     
  6. T

    The tourist Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera mwenzangu. mi mwenzio ndo nimejiunga leo na nina uhakika ipo siku nami nitasheherekea kama wewe....
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Iyo tutasheherekea sisi,
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Happy Birthday..
     
  9. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Muda wote huo umejifunza nini?
     
  10. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hongera sana mkuu!
     
  11. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    izi avatar nyingine banaaa kaaaziii kweli kweli
     
Loading...