Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

birthday ya tbc leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edward Teller, Mar 26, 2011.

  1. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    naona tbc wanasheherekea miaka 3 yao leo-huku wakionyesha changamoto zinazowakabili-
    imenisikitisha kuona wanasoma habari kwa kutumia tochi ya simu-ina maana hata generator za kukaa muda mrefu hawana-majengo baadhi hayana AC/FANS
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hapa lazima kuna joke. Na hizo habari wanazosoma zinarushwa kwa hiyo tochi ya simu?
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    torch ya simu ndio inarusha matangazo?
    au torch ya cm nayo inawasha mitambo pia
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wameonyesha waliokuwa wanasoma habari kw atochi ni tbc redio-mechanism ya kurusha sijajua ni kwa vp wanayarusha
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    basi kuwa na uhakika na sio kutupatia habari za kutokujua
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kuwa na uhakika kivipi?kwani hapo hujaelewa kitu gani?wwe ndo unatakiwa usome na uelewe
     
Loading...