Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Birthday ya diamond demage hoteli ni kiboko

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Simba Mkali, Oct 3, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    5.JPG Dogo kafanya matusi makubwa, Wema alihudhuria, inadaiwea ndiye aliyemgharamia vitu kibao, wanawake wa mjini wale wanapenda sifa wote walikuwepo, jamani dogo atawamaliza au ndude yake ita-expire mapema.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    picha tu hizo hata king majuto huwa anafanya..
     
  3. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Diamond & Wema.JPG Wema & Diamond kwenye pati hiyo.
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    Huwa wanatibuana makusudi kwaajili ya kuuza sura gazetini.?
     
  5. kajojo

    kajojo JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mnh Makubwa, ila mama yake kesha pona.
     
  6. kajojo

    kajojo JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mnh Makubwa, ila mama yake kesha pona?
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Huyu dada kwa kuforce mambo ndo mwenyewe.
    Nilishuhudia clouds tv wakionyesha show ya fiesta ambapo kabla ya diamond kupanda jukwaani huyu dada alikamata kipaza na kuwaomba mashabiki watamke jila la WEMA wakati diamond atakapokuja kuimba nyimbo yake ya NIMPENDE NANI.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ila wema akizaa na diamond mtoto atakua na mdomo mzuri sana
     
  9. blogger

    blogger JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 1,842
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    dimond kuna watu anawalipa humu... si buree
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,726
    Likes Received: 1,612
    Trophy Points: 280
    mkuu simba mkali wewe ndio dayamondi ehhhh..
    habari hii ina tija gani hapa JF
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    wasiwasi wangu ni hayo meno. Diamond kama vile ana meno 50 hivi?
    Ila udrama queen nao.ni kipaji cha kuzaliwa nacho nadhani.
     
  12. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Aaaaaah inawezekana wapo mkuu lakini siyo miye mleta thread hii, sijawanhi kula hata senti yake nyekundu.
     
  13. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Jamini ni Celebrity waKibongo au nimekosea na kuweaka sehemu isiyohusika? kama ndiyo hivyo naomba radhi waungwana kama nimewakera.
     
  14. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    ukiboko wa hiyo "bath" day uko wapi?? nadhani ndio watu wanahitaji.
     
  15. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Pole! Nimeweka picha chache lakini kuna picha nyingi na maelezo ambayo zinaonesha huo ukiboko, nimesema kwa uchache nimeonekana nampigia debe, sasa ningeleleza kila kitu kilivyokuwa ingekuwaje, nilijua kuna wakuu humu ndani watakuwa wanajua kilchotokea na kuchangia kwa undani zaidi.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Wanaendana!
     
  17. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    kwani kulitokea nini cha ajabu mkuu,embu tujuze???
     
  18. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Diamdon 8.JPG View attachment 67054 Diamond 1.JPG Diamond 2.JPG Diamond 3.JPG Diamond 5.jpg Diamond 6.JPG Diamond 7.JPG Diamond 8.JPG Diamond 2.JPG Nadhani hizi ni baadhi ya picha zinazoweza kusema, lakini kwa kifupi tu watu waliogelea kunywa na kusaza, Wema alileta keki na pia Jokate alilileta keki lakini hakufika. vijana walistarehe vya kutosha
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwanamke mkorogo
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Subili baada ya siku 3 utasikia Diamond kila show analipwa millioni 10 na anafanya show 3 kwa wiki, kwahiyo kila wiki anakunja millioni 30!! upambe mwingine hauna kichwa wala miguu.
     
Loading...