Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Birthday party: Je, Ni Mzazi au Mpenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Feb 29, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wana JF, Habari za leo?

    Kwa muda sasa nimekuwa nikitafakari namna ambavyo kwa siku za hivi karibuni, watu wamekuwa wakiandaa hizi birth day parties ...
    Kwa kifupi, wimbi kubwa limezuka la sherehe hizi ndogo kuaandaliwa na mpenzi/Mke/Mume na mara nyingi wazazi huwa hawashirikishwi na pengine hata kualikwa, ingawaje ni ukweli usiopingika kuwa wao ndiyo haswa waliotuleta duniani na ndiyo sababu kuu ya sisi kufanya birth day party.

    Swali langu ni kuwa, ni right attitude kufanya birthday bila kuwaalika wazazi? Ni nani hasa anayepaswa kuandaa birthday; mzazi au mpenzi au unajiandalia mwenyewe? Na kama ni mpenzi ndiyo mwenye hilo jukumu, wazazi wana nafasi gani kwenye hiyo sherehe??

    Wenu,

    HP
     
  2. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Sikumbuki kufanyiwa birth day party na sielewi nini lengo lake!
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Birthday ni kumbu kumbu ya kuzaliwa kwa mtoto siku hizi naona hata wakubwa nao wanalilia kufanyiwa birthday...mara nyingi sana inatakiwa iwe ni family gatherings, hapo ni wakati wa kucatch up with family members, and enjoy the special feeling of being surrounded na family yako...na ukiweza kuwalika marafiki zako pia sio mbaya.

    Kwa hio sio tabia nzuri kabisa kufanya birthday part, bila kuwepo wazazi wako au family yako.

    Birhtday za kuandaliwa na wapenzi its a big joke, na huyo mwanaume hausiki na kumbu kumbu za kuzaliwa kwako inakuwa kama unajidhalilisha tu...kama kisha kuoa hapa sawa, ana hesabika kisha kuwa a member of your family.

    Mpenzi wako akufanyie sherehe, siku za kuoana tu.
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wasubiri wenye hiyo fani mwaya,mie hua namshukuru mungu kwa kutoa sadaka ya shukran na kurudi hm kupumzika zangu basi,mchuchu wangu naye wala hanaga mizuka ya kuandaa party hasa hasa huwa analeta kadi na kunipongeza basi tunaendelea na mambo mengine!!
     
  5. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa upande wangu huwa wazazi wangu wote wawili wanashiriki.... Tena baba yangu hutenga muda kabisa kwa ajili ya kuniombea dua. Huwa ni mwepesi wa kuikumbuka siku yangu kwani zinatofautiana siku 2 na yake. Mama yangu ndio usiseme,kama nipo mbali anapata tabu sana kwani huwa anapenda anione siku hiyo.
     
  6. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Siku kama hiyo ni furaha sana kwa mzazi wako kuwepo kwani yeye ndio MC wa mambo yote,mie ikifika wakati wa uhai wa Mama nilazima niwe home tunapika chakula dua kidogo na yalobakia ni kicheko hunikumbusha nilivyokua mdogo nilikua nafanyaje yani raha kwakwenda mbele,lakini sikuizi sioni tena raha ikifika sikuyangu yakuzaliwa inakua majonzi kwani namkumbuka sana Mama,Mwenyezi mungu ampe kauli thabit yaarab....
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kitu ambacho hujakifanyia kazi unakifanyiaje sherehe?
    Ni shibe ya hela tu...
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We uko kama mimi tu...
     
  9. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umeona eeh,uzungu huu unatupa shida sana waswahili.Pesa ya kula bado inasumbua bado mtu anahangaika kupoteza pesa kwenye birthday party.
     
  10. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nafanyia sherehe mafanikio !
     
Loading...