Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Birthday For Lowassa: JK ndani ya nyumba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tina, Aug 23, 2009.

  1. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2009
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mambo ndiyo hayo tena....
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    inafanyikia wapi?
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimesikia ilikuwa jana Monduli, vigogo wote wazito walikuwa huko
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Arusha, Monduli kiaina tu!
     
  5. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hapa basi kwishne picha tumeliona na star tumenjua!!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Happy birthday EL our next presidaa...2015
     
  7. E

    Engineer JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwakalinga pia alikuwepo kiti cha mbele kabisa, hizi habari nimepewa na Masanilo.
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Naam Happy Birthday Edo the PRESIDENT TO BE
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145

    hii inmenipa raha mkuu..the next prezidaaaa...imenipa stimu ngoja niende kutazama chelsea wakimuadhibu mtu leo
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Happy B'day E lowasa the king of the forest
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    to hell eddo!king of mafisadi
    TO HELL!
    I HATE YOU
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jamani avator ya mshiiri HAPANA!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mazee kuna wakati nakata tamaa na nchi yangu..... nachukia mfumo tulio nao.....kila mtu anaangalia tumbo lake kwa gharama za walala hoi...ama kweli sisi ni wa pipi si zaidi ya hapo! JK alifikisha ujumbe mzito sana kwa sisi wenye akili alipogawa zile pipi....

    Mazee namimi ndo chama langu hilo nimevalia top ya Lamps....kila laheri ndugu yangu..
     
  14. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Party la birthday lilikuwa la aina yake.
    Nilikuwepo ila simu yangu ikashindwa kuwaunga live ili wana JF muone na "kujumuika nae."
    Waliokuwepo ambao mimi nawafahamu ni KARAMAGI,MNDOLWA (DAWASCO),MKUU WA CHUO,TANZANIA MILITARY ACADEMY,mhubiri maarufu MWAKASEGE,FLORA MBASHA na kundi lake la nyimbo.
    Waliotambulishwa na EL ni MAASKOFU WA ANGLIKANI KUTOKA ARUSHA,KILIMAJARO,MOROGORO NA MWAKILISHI WA ASKOFU MKUU ANGLIKANI TZ,PAROKO WA KANISA KATOLIKI MONDULI.
    Vikundi vya kwaya mbali mbali kama RC UNGALIMITED etc.
    Wengine niliowaona,ni watu ambao huwa nawaona kwenye misafara ya JK mikoani kama wanausalama(UWT)hawa walikuwa kama 10 na ndio waongozaji wa shughuli hii.
    Shughuli ilianza saa 6 mchana na kuendelea na watu walikuwa wengi maana wananchi wote wa M├ľNDULI walialikwa na hakuna utambulisho wa kuingia(kadi).
    Baada ya mimi kuondoka around saa 11 jioni,naambiwa kufika saa moja ndo kama sherehe ilianza maana du,...........
    Nimesahau kumtaja OLE NAIKO(CTI) nae alikuwepo.
    Taarifa nilizopata,zinasema party la usiku lilikuwa babkubwa kwani kila aina ya kileo kilikuwepo,tofauti na mchana ambapo kulikuwa na vinywaji laini tu,pia naambiwa MAWAZIRI NA MANAIBU MAWAZIRI WENGI PAMOJA NA WABUNGE WENGI WALIKUWEPO
    NB.Wakati wa mchana,LOWASA HAKUMTAMBULISHI MWANASIASA YEYOTE AU MTU YOYOTE TOKA KUNDI LINGINE ZAIDI YA WACHUNGAJI NA MAASKOFU.
     
    Last edited: Aug 23, 2009
  15. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    tetesi nilizozipata A-Town, hiyo licha ilikuwa birthday lakini pia ilikuwa mahsusi kwa mafisadi kujipongeza kwa mambo yaliyojili pade Dodoma kwenye vikao vya chama kwa kuweza kumbana spika Sitta
     
  16. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    JK ndio kwanza anaingia Dar..... kutokea?????
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nasikia EL siku hizi anasali sana, msimuhukumu labda ameungama mbele ya PILATO na akasamehewa makosa yake ya zamani.

    Si mnasikia alienda 'KUHIJI' Jerusalem?
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  18. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    TEHE Teh,
    INAWEZEKANA MAANA WAKATI ANASALIMIA WAALIKWA ALISEMA "NAISHUKURU FAMILIA YANGU KWA KUNIPA USHIRIKIANO NA WAMENISHAURI MAADHIMISHO HAYA NIYAFANYE LEO BADALA YA TRH 26 AMBAYO NDIO SIKU HASA YA KUZALIWA KWANGU,ILI WAWEZE KUJUMUIKA KWA PAMOJA".
     
  19. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2009
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hisia zangu ni kwamba uhusiano huu ni zaidi ya siasa. Huenda kuna mahusiano ya ziada kati ya mtu huyu na hao waliohudhulia pati hiyo.

    Anawapa furaha gani zaidi ya siasa?
     
  20. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo kweli kweli...siasa ya Tanzania kweli ni mchezo wa kuigiza kwa kwenda mbele
     
Loading...