Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Birth day yangu ni 09.12.2011 natimiza miaka 50

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mpui Lyazumbi, Dec 1, 2011.

  1. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wakuu heshima mbele. Nimeanza mwezi wa kumi na mbili kwa faraja kuu. Kwamba ifikapo tarehe 09 natimiza umri wa miaka 50-sambamba na uhuru wa Tanganyika. Kwa kweli ni safari ndefu sana, na naomba nilete kwenu siku yangu muhimu kabisa. Na kwa kawaida yake, wanabodi mtazungumza mengi hasa yenye kunijenga mkizingatia kuwa miaka 50 si haba. Kuna wengi hawakuisogelea kiasi changu na kuna waliozidi hapa. Nasema binafsi nimekuwa na mafanikio kiasi katika MAISHA na mchango wangu umekuwa wa kuridhisha katika ujenzi wa TAIFA. Hata hivyo kasi ya kujiletea maendeleo kama taifa bado ni ndogo sana. Tufanye nini kwa ajili ya mafanikio ya kizazi kijacho?

    NAWASILISHA.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    You must be H.E. Freeman Aikaeli Mbowe(M.P)
     
  3. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Off target.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    what a miss! H.E. is your birthday mate!
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160

    Mbona unang'ang'ana.
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hongera mdau....mwezi wa sita tulimpoteza rafiki na ndugu yetu, naye alikuwa anafikisha miaka 50 tarehe 09/12.
    R.I.P BROTHER.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    He? We mzee vipi,.. Mbowe si amezaliwa 9 Desemba 1961? Na ndio kisa cha kuitwa 'Freeman'? Nashanga' unaponiambia nang'ang'ana...
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    msamehe!
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    kila la kheri mkuu
     
  10. Utamu Extra

    Utamu Extra Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hongera sana tuombe mungu ufike hiyo tarhe Bday itafanyikia wapi ndugu nije kukupongeza ?
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nitaku PM wakati mwafaka. Nashukuru kwa kuonyesha support mapema. Ubarikiwe saaana.
     
  13. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160

    Asante sana.
     
  14. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Mbona kimawazo na fikra unaonekana ni kijana wa.......yrs au siasa na life la magamba ndiyo limekuhalibu hivyo (kifikra).
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hongera mkuu ..
     
  16. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hongerea zako kwa kutimiza miaka hamsini ukiwa hai, haka kajamaa ketu kalikufa tu miaka miwili baada ya kuzaliwa, baada ya mazishi tukapewa mtoto mwingine wa kuadapti, wakadai oo walikuwa wamepishana miaka miwili kuzaliwa, wakasema tutumie mwaka ulele wa marehemu kuzaliwa katika kusheherekea sherehe za huyu mtoto mwingine, tukasema sawa ( kwashingo upande lakini) .

    Jamani karibuni kwenye sherehe za mtoto wangu ( adapted son)

    kuna waganga wa jadi wamesema wanaweza kunisaidia kumfufua yule mtoto wangu, bado sijatoa maamuzi

    i miss you Tanganyika (RIP)
     
  17. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Unataka fikra gani?
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mpe hi birthday mate wako tanganyika ukifanikiwa kufikia huko..
    see you later..
     
  19. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Invisible Tanganyika! Thank you very much.
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nishamsamehe, si unajua leo weekend?
    Sasa huyu bwana nae huwa anaenda kutembea kwenye maadhimisho? Maana kuna kipengee maalum cha watu waliozaliwa 9 Desemba 1961 kupita mbele ya halaiki...
     
Loading...