Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

binti yup anaejiweza yuko tayari kupata pendo langu la kweli?

Discussion in 'Love Connect' started by Al_morinaga, Mar 25, 2012.

  1. Al_morinaga

    Al_morinaga Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni seriouz,me kijana 23yrz,nina mapenz ya kweli kbisa kwa ataenipenda..nina elim nzuri,sina kaz bt kusaka naweza,so natafuta bint asiwe mnene, anaejiweza i mean ana kazi,ataenipenda as nilivo..email yangu hii.
    Kellykifesi@yahoo.com
    au anifate fb..kwa jina la:Kisula Reallove
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh pendo la mnada hilo...halafu full kulelewa.
     
  3. k

    klyimo Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli tumekupata maana hzo qualifications zina jibu lake.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    miaka 23????????
    Si ni umri wa kuwa shule huu?
     
  5. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    katakuwa ndio kanamalizi au kamemaliza chuo hivi karibuni! halafu vitoto vya siku vina haraka! sijui ni infatuation!
     
  6. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    daah 23 umeshndwa kupata mchuchuu shule zote ulizosoma, maeneo unayoish, mazngra unayozsaka, n.k mpaka uje utafute hapa. eny wei Mungu anajua njia zako.
    ni vema zaidi hata ungetafuta mwenza kwenye foleni za benk au Tanesco kama kwenu hamna LUKU.
    ...Ni mtazamo wangu tu.
     
  7. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    23?kazi ipo!
     
  8. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,633
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kula kuliwa ukahaba tu na pepo la ngono, tafuta maisha unawashwa nini? Huo uchi unaoukimbilia utaupata hadi magoti yakulegee.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    unataka kulelewa...?.....mbona utakaa sana.....
    jaribu kuongeza elimu kwa umri wako bado sana.....
    labda unaweza kutoka.....ila kwa mwendo huu....mmmh.....

     
  10. R

    Raia Safi Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana unapenda dezo maana bado kijana mdogo na hata kazi huna japo unadai unaweza kuzisaka.
    Ingeka ni binti(23yrz)kutaka kuolewa nisinge jiuliza sio mvulana.
    Kwa dalili ulizoonyesha kutaka kulelewa nakushauri vuta subira na ujishughulishe vinginevyo madume machafu yaTakuhudumia na mwishowe itabidi ulipe fadhila kwa KUWAHUDUMIA
     
Loading...