Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti yangu anakojoa kitandani

Discussion in 'JF Doctor' started by shizukan, Nov 20, 2011.

  1. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tafadhali wanaJF kama kuna mtu ana-experience tatizo kama la kwangu na amelitatuaje. Binti yangu ana miaka 13 sasa na anakojoa kitandani almost everyday. Hili tatizo sasa linamuathiri kisaikolojia kwa kuwa amekuwa mkubwa sasa. As you know hapa kwenye hii nchi iliyouzwa kila kitu ni blah blah hospitalini, nisaidieni manake sasa siwezi kusubiri tena manake waliniambia akikua ataacha, sasa ameshaota na matiti sijui akue nini tena
     
  2. k

    kaka miye Senior Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jaribu kuchemsha majani ya mahindi zile ndevu zake mkulu zinaweza kumsaidia
     
  3. Geen

    Geen JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jaribu kuonana na wataalam wa magonjwa hayo (Urologist) hapo muhimbili wanaweza kumsaidia
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Dawa ya Mtoto kuacha kukojoa kitandani Upate Kwato la N'gombe . Tia ndani yake hilo kwato kaa la moto, Mtoto Apande juu ya Mti kisha umpe hilo kwato la N'gombe alinuse kisha hukohuko juu ya Mti akojoe kisha ashuke afanye hiyo dawa kwa muda wa siku 7 asubuhi na jioni kila siku atapona inshallah

    -Akisha maliza kutumia kisha unipe mimi Feedback Source: PhD Mzizimkavu
     
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mfungie chura kiunoni!
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tegemea madawa ya uchawi
     
  7. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hao waliniambia akikua ataacha sasa sijui kukua gani manake saa hizi watu wanakaribia kuanza kuja kuombaomba maji (ole wenu, nina manati kubwa kama ya kuulia ng'ombe)
     
  8. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Samahani mkuu, hii ni aina gani ya tiba? Nikimaanisha ime-base ktk taaluma ipi?
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    hii ipo kwenye taaluma ya Mitishamba Mkuu unasemaje?
     
  10. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mchemshie (Mbelewele) ndevu za maindi machanga anywe maji yake kila siku kama juice ni dawa.
     
  11. MAMESHO

    MAMESHO Senior Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    dawa ya ndevu za mahindi ni nzuri niesikia imesaidia wengi. mara nyingi umri kuanzia miaka mitano huogopa giza, inaweza kusababisha hii hali, wanapata hofu kuamka usiku kwenda kukojoa.mfunze asiogope giza. mazoezi ya viungo ni muhimu hasa mgongo kiuno na tumbo ni vizuri afanye wakati wa jioni lengo ni kuimarisha bladder. lnawekana tatizo lisiwe tabia likahitaji matibabu. nashauri muone mtaalamu atakushauri zaidi.
     
Loading...