Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti yangu anahitaji mume

Discussion in 'Love Connect' started by Nipigie, Nov 12, 2011.

  1. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani kama unahitaji mke siyo gf, naomba nipm

    binti yangu ameniomba nimtafutie, siyo ameshindwa ila ni utaratibu tulio kubaliana naye

    uwe mrefu

    mcheshi

    unaye penda suti

    gari lolote jipya dogo

    uwe na pesa za kawaida, nyingi si kikwazo

    binti yangu anaumri wa miaka 20

    ana masters ya sheria (haki za binadamu).
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    souds kama joke flan hivi!
    af masters ya sheria na miaka 20??
    mh! si bishi ila nadoubt sana.
    anyway, kila la kheri.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Bandika picha mkuu.Elezea umbo lake likoje eg upana wa Kiuno,Urefu,rangi mweusi au mweupe,makalio makubwa ua madogo,mguu chupa ya bia au spoke za baiskeli.Hiyo master kamali za chuo gani ?,anafanyakazi ?,kabila gani ?,dini gani ?,je unahitaji mahari kiasi gani usijekuta unatafuta mtaji wa kutokea ?.
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nakutakia kila la kheri ktk kumtafutia mchumba my daughter wako. Nalog off
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Urefu wa kitu gani? Fafanua kidogo.
     
  6. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mahari hadi tukuone.
     
  7. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Urefu usipungu 1.5 m
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nani aliwaambia mume anatafutwa hivi?wewe na huyo mwanao mazuzu....
     
  9. samito

    samito JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    20yrz ana masterz? acha uongo, jipange uje na adisi ingine
     
  10. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo punda au farasi!!?
     
  11. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyie kizazi cha dotcom mnatuita sie mazuzu, bahati yako, mwanangu wa kiume angesha kupiga kibuti.
     
  12. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    darasa la kwanza miaka 4
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mbona umekimbia maswali yangu ?.

     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuna vilivyo bora kuliko suti na gari dogo.
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyu binti na babake....kazi ipo!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama wewe ni baba, bado mvulana mno, kama ni mama bado kigori, kueni kwanza ndo mje hapa.
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Acheni mwenzenu amtafutie binti yake mmume, binti zenu wanajiuza huko mitaani mbona mpo kimya??
     
  18. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hiyo ya upana wa kiuno inabidi baba mtu akampime mwanae..... dah haya ngoja tusubiri vipimo
     
  19. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nahisi huyu dada elimu yake ya masters haija mkomboa ndiyo maana baba yake anambandikia bango huku.
    Nashukuru mzee ila najua hata nikikwambia unipe bure utanipa ila simtaki kwani wewe mwenyewe amekuwa mzigo kwako mi ndo ntamweza?
    all the best
     
  20. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utandawazi mzee mwenzangu.
     
Loading...