Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti wa kuchumbiwa na kuolewa.

Discussion in 'Love Connect' started by Sir Alfred, Jun 22, 2012.

  1. S

    Sir Alfred New Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mchumba wa kuoa awe na umri ucozidi miaka 22.elimu kuanzia form4.i am serious kwa mabint warembo.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri mkuu maombi yanahitajika zaidi
     
Loading...