Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti wa Kinyambo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mchapaji, Apr 21, 2010.

  1. Mchapaji

    Mchapaji Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za mida hii wadau...
    Tafadhali naomba mnipe data kuhusu mabinti wa Kinyambo....
    Kuna mdada mmoja wa Kinyambo nimemzimia sana ila nikaona ni vyema niulize hapa kujua asili ya mabinti wa kabila hilo.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni wazuri kwa sura ngozi inateleza lakini ...............................kafanye research kijijini kwao
     
  3. Mchapaji

    Mchapaji Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaaaa! Shukrani FD ila ungeendelea tu....
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wanyambo ni watu wa wapi?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ndo leo nasikia hilo kabila!! Tujuze ni mkoa upi wanatoka hao watu?
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wanyambo ni wenyeji wa Karagwe. Ila sasa wamechanganya sana na makabila ya Rwanda na Burundi.

    Wanyambo of Tanzania, a girl who became pregnant before marriage was required to confess, and the man responsible was forced to marry her. Today the man responsible is only required to pay a bride price to her parents and to accept supporting the child financially
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wazuri ila hawakatai wakiombwa mchezo, wana roho mbaya sana ni wakatili kama nzunguyeye
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kama ushamzimikia tayari huyo dada, we hutaelewa, hutasikia, na hutakamata chochote utakachoambiwa na mtu hapa...
    Kupenda upofu..
    Kama umempenda, nenda kwa wazazi wake katoe mahari mfunge ndoa muanze maisha yenu mapya...Usipende kufuatilia mambo ya kabila miaka hii!
     
  9. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yale mambo yetu wanapiga muziki mzito kinoma
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wana roho mbaya sana na iko kwenye damu yao..
    kwa hiyo wewe uliyemzimikia Binti mapenzi hayachagui endelea tu
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    wengi uwa wanakeketwa jaribu kuchunguza vizuri
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kabila is nothing bana kama umemzimia m'disqualify kwa vigezo vingine lakini si kabila.
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu. Sijaona sababu ya mleta hoja kuchimba chimba kabila ya mtu, tena anayesema kampenda. Labda kama kaambiwa kuwa kuna binti anamfaa basi anaweza kufanya utafiti wake pembeni. Vinginevyo anatafuta taarifa ambazo zinaweza kumuachia vidonda. Kwani anaweza kuambiwa mabaya ya kabila la mpenzi wake na kwa kuwa hataweza kumwacha basi ataishi na hilo donge maisha yake yote. Kwa nini ujitafutie majuto. Namshauri ausikilize moyo wake kutoka kila upande wa dunia (E,W, N & S) halafu afanye uamuzi.

    Nachukia sana mambo ya kujadili makabila ya watu kana kwamba sisi ni malaika au makabila yetu ndiyo kipimio (SI unit).
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Taratibu FL1...
     
  15. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #15
    Apr 21, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh !! Umenikumbusha mbali sana... mabinti wa kinyambo walio wengi wanafaa kuwa wake. Ni wazuri na wana heshima.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    DC mie nawaona na mmoja alikuwa ameolewa na Uncle wangu alikuwa mrembo weeh sipati kukwambia tall ,white ,Ngozi Nyororo kama hariri ..lakini du ndo hivyo....
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni hatari sana katika "shuhuli' hao mabinti wa Kinyambo.

    Kule Karagwe, magodoro katika nyumba nyingi za kualala wageni (gesti hausi) yamevishwa makaratasi ya nailoni au mipira kama ile ya kumtandikia watoto..Nadhani kanma hajazaliwa mujini (hybrid), utakiwa unaijua khabari yake na hapa huwezi hata kusikiza ushauri.
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwani nabisha basi. Shida yangu ni ukali wa comments. Huwezijua mmoja wapo kati wasomaji/wachangiaji ni kaka yao au ni mmoja wao. Tabia mbaya haiweza kuwa sifa ya jamii au kabila, bali mtu binafsi. Ndo maana mimi binafsi nachukia na sipendi sana mijadala ya jumla jumla kama hii ya kuhusu kabila!
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhh, inawezekana lakini katika pita pita zangu huko Karagwe sikuwahi kuona kitu kama hicho. Labda mwenzetu ulienda maalumu kukitafuta!

    Ngoja tusubiri Baba Enock atusaidie.
     
  20. A

    Audax JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa upeo wangu nawafahamu kidogo-ni watu wa kawaida tu hawana makuu na kwa taarifa fupi wana heshima na ni wasikivu. Katika maisha ya ndoa haman ushauri wa kuambiwa huyu anakufaa huyu akufai kwani ni wewe utakayeenda kuishi naye wala c mwingine.
    Maisha tuanyoishi sasa ningependa kuwashauri ambao hawajaoa au kuolewa. Hamana kabila safi saana au chafu saana maana huwa naamini ya kuwa tabia ni kitu ambacho ni personal kwani baba anaweza kuwa mwizi lakini watoto wasiibe.

    Kuweni makini-tuchangie kwa upande wa kujenga na wala c kubomoa maana ushauri unaotolewa humu ndani sometimes haufai.
     
Loading...