Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti wa Kichaga- tuijiandaaje kwa Posa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Twilumba, Jan 4, 2012.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Habari wanajamvi!
    Nina ndugu yangu wa karibu sn amebahatika kupendana na binti wa kichaga. Wapo katika hatua za awali kwenda kupeleka posa huko Marangu kwa wazazi wa huyu dada!

    Swali:
    Je tujiandaeje kwa ajili ya kupeleka posa hiyo kwa namna nyingine ni vitu gani tuviandae ikiwa ni pamoja na vile vya kimila ili kufanikisha zoezi hili muhimu tusije kosa mke!

    Naomba kuwasilisha kwa mchango!
    Asante.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    mbege lazima kama debe tano,mbuzi. vingine nimesahau ngoja wadau wafike.
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Asante nangojea zaidi!
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ana nyumba huyo, ana gari huyu, akaunti yake ya benki iko sawia, anafanya kazi gani na asisahau kubeba kuwa na kadi ya NBC Master Card! Natania mkuu ila kwa ushauri wangu ni kwamba mtafuteni mzee wa kichaga mmarangu atawajuza juu ya mambo yao ya kikabila la marangu
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Debe tano ni zamani, last month tulimsindikiza mkaka mmoja kupeleka posa nkashangaa manake aliambiwa mbege debe 48, mbuzi 5, na makorokoro kibao. Kwa mahesabu ya haraka anahitajika kupeleka kama 1m na zaidi manake wamempigia mahesabu ya debe 1 ya mbege times 48.. Na hapo huyo binti wanaishi wote na wamepata mtoto mmoja ( ana 6 month)...huko ni marangu pia.
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    msisahau mgolele wa babu na kilemba cha bibi
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    hizo debe 48 wanakunywa ukoo mzima?
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mbege na ndafu lazima, maana ulabu ni kama kupiga mswaki kwa maji
     
  9. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Asante mkuu ndyoko hii hata kule kwetu ipo, tutazingatia! Ingawa kule kwetu huwa rangi zinazingatiwa pia!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    we si unataka mke, toa tu hizo debe 48 usitake kujua wanakunywa wangapi. Toa hiyo pombe chukua kinyoya chako yaishe uende ukaanzishe genge then duka mtoto akuletee maendeleo na maisha yaendelee. Wamarangu wako poa tu hawana kwere!
     
  11. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tutatoa mkuu!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na marafiki + majirani unawaacha wapi?

    Msisahau blanket, nadhani la bibi au sijui mama mtu.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwaka huu umekuwa wa wachanga
    haya endeleeni kuwadadavua.

    Japo naamini unachangamsha baraza
    sababu ana wazee wake wanaweza kufuatilia vizuri.
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jiandae na Mbege na Debe 20 hivi za kunywa Ndugu, Jamaa na Marafiki na Mjirani, Blanketi la Bibi, Kuna vitenge vya Mashangazi, Mbuzi kadhaa na Bia Kreti kama tano hivi
     
  15. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Asante kumbe taratibu ni kama kule kwetu!
     
  16. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    JF ni zaidi ya uifikiriavyo!
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukoo mzima pia bado hawatazimaliza, labda wanawagawia na majirani...afu hawataki mbege live, wanataka pesa mf. Debe 1 inauzwa sh elfu 30, unafanya 30'000 times 48 then unawapa cash yao... Papo kwa hapo zilinunuliwa debe 5 za ukweli afu ndio akaambiwa hizo 48 zilizobakia alete pesa... Ila labda itakuwa ni tofauti kati ya ukoo na ukoo..
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    hapana mkuu kama sikosei hivyo vitu hutolewa siku ya send off.
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Lizzy blanket sijui na kapu la mama hivyo vyote hotolewa siku ya send off.
     
  20. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Huku huwa hawatoi kaniki ya bibi?
     
Loading...