Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti wa chenge mbaroni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 10, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    MAHAKAMA ya Wilaya ya Ilala, Dar es Salaam, imemhukumu binti wa aliyekuwa Waziri wa Miundombinu, Andrew Chenge, Madina Chenge (25), alipe faini ya Sh 30,000 au atumikie jamii kwa miezi mitatu.

    Msichana huyo amepatikana na hatia ya kuendesha gari bila kufuata sheria za barabarani na kugonga gari lingine.

    Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Wilaya ya Ilala, Dar es Salaam, Samwel Maweda, ametoa hukumu huyo leo baada ya kuridhishwa na maelezo ya upande wa mashitaka.

    Kabla ya kutoa adhabu huyo, Mwendesha Mashitaka, Mrakibu wa Polisi, Naima Mwanga, aliiomba mahakama hiyo itoe adhabu kali kwa mshitakiwa ili iwe fundisho kwake na kuongeza umakini kwa watu wengine.

    Kabla ya hukumu, mahakama ilitoa nafasi ya kujitetea kwa mshitakiwa, alikiri makosa yake na akaomba apunguziwe adhabu.

    Mahakama ilitoa hukumu ya kuitumikia jamii kwa miezi mitatu ama kulipa faini ya Sh 30,000. Mtuhumiwa alilipa faini na kuachiwa huru.

    Awali, ilidaiwa mahakamani hapo kuwa Novemba 17, mwaka huu saa 11:30 jioni, Madina alitenda kosa hilo akiwa anaendesha gari aina ya Toyota Harrier lenye namba za usajili T 193 AYL.

    Ilidaiwa mahakamani kuwa,gali alilikuwa akiendesha msichana huyo liligonga gari lingine aina ya Toyota Land Cruiser T958ATS katika Barabara ya Umoja wa Mataifa na kusababisha uharibifu wa magari yote mawili.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Haya sasa na babake mwambieni kesi ya rada imeisha atoe laki moja
    naipenda tanzania nchi yangu,....hivi hii serikali kweli imejaa mapunguani...mnafikiri babake angepewa adhabu kali kwa kuua na kukutwa na gari isiyo na bima...huyu asingefanya ujinga kama huu,...anyway endeleeni jamani ndio mshakamata nchi .
     
  3. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Like father like daughter.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Oooooh yeah!!!!
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi kesi za traffic mnazijua?
     
  6. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii ni Chamtoto, mbona Baba yake aliuwa na mpaka leo yupo free like a molecule?
     
  7. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huu utani mwingine jamani umepitiliza adhabu kaili 30,000! Adhabu kali navyojua ni 30,000 na kifungo!

    Binti wa Chenge ahukumiwa
    Imeandikwa na Kenny Kwenga; Tarehe: 10th December 2009 @ 19:00 Imesomwa na watu: 306; Jumla ya maoni: 0

    MAHAKAMA ya Wilaya ya Ilala, Dar es Salaam, imemhukumu binti wa aliyekuwa Waziri wa Miundombinu, Andrew Chenge, Madina Chenge (25), alipe faini ya Sh 30,000 au atumikie jamii kwa miezi mitatu.

    Msichana huyo amepatikana na hatia ya kuendesha gari bila kufuata sheria za barabarani na kugonga gari lingine.

    Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Wilaya ya Ilala, Dar es Salaam, Samwel Maweda, ametoa hukumu huyo leo baada ya kuridhishwa na maelezo ya upande wa mashitaka.

    Kabla ya kutoa adhabu huyo, Mwendesha Mashitaka, Mrakibu wa Polisi, Naima Mwanga, aliiomba mahakama hiyo itoe adhabu kali kwa mshitakiwa ili iwe fundisho kwake na kuongeza umakini kwa watu wengine.

    Kabla ya hukumu, mahakama ilitoa nafasi ya kujitetea kwa mshitakiwa, alikiri makosa yake na akaomba apunguziwe adhabu.

    Mahakama ilitoa hukumu ya kuitumikia jamii kwa miezi mitatu ama kulipa faini ya Sh 30,000. Mtuhumiwa alilipa faini na kuachiwa huru.

    Awali, ilidaiwa mahakamani hapo kuwa Novemba 17, mwaka huu saa 11:30 jioni, Madina alitenda kosa hilo akiwa anaendesha gari aina ya Toyota Harrier lenye namba za usajili T 193 AYL.

    Ilidaiwa mahakamani kuwa,gali alilikuwa akiendesha msichana huyo liligonga gari lingine aina ya Toyota Land Cruiser T958ATS katika Barabara ya Umoja wa Mataifa na kusababisha uharibifu wa magari yote mawili.
    http://www.habarileo.co.tz/kitaifa/?n=4790
     
  8. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2015
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 9,340
    Likes Received: 4,660
    Trophy Points: 280
    Jamaa anagombania tena jimbo! wakimpa huyu mlafi kura tumekwisha watanzania!
     
Loading...