Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti uliyetayari njoo uwe mchumba wangu hatimaye mke!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stroke, Jun 28, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,219
    Likes Received: 2,356
    Trophy Points: 280
    BINTI ULIYETAYARI NJOO UWE MCHUMBA WANGU HATIMAYE MKE!!

    Sifa stahiki:

    1. Elimu ya chuo ngazi yoyote.
    2. Mcha Mungu Dini Yoyote.
    3. Msikivu.
    4. Asiyependa Kujikweza kwa matumizi yasiyo ya lazima.
    5. Anayependa kujishughulisha, kwa shughuli yoyote.
    6. Mwenye mitazamo chanya.
    7. Aishie Dar es salaam, au aliyepo tayari kuja Dar.
    8. Umbo zuri na uvaaji wa heshima.
    9. Asiwe na weupe wa kujichubua.
    10. Aliye tayari kwa Ndoa.

    PM zote zitapewa kipaumbele , hasa hasa mabinti mnaoishi dar na Arusha.

    Mimi ni mfanyakazi ninaishi hapa dar, umri wangu ni 29, binti asizidi 27 yrs.

    Karibuni!!!
     
Loading...