Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti mwenye sifa hizi ajitokeze

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by ngumo kakola, Sep 17, 2012.

  1. n

    ngumo kakola New Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salaam wana JF mim ni kijana mwenye umri wa miaka 26 natafuta binti wa kuoa mwenye sifa zifuatazo, awe na umri wa miaka 20-25,rangi maji ya kunde,asiwe mfupi sana wala mrefu sana,asiwe mnene sana,elim kuanzia kidato cha nne na kuendelea,awe anafanya kazi,kama yupo ajitokeze'
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe umeingia choo cha kike!
    Kuambiwa tu ujitambulishe umeamua kutafuta mke,daah!
    Anyway,nenda jukwaa la Mapenzi,Mahusiano na urafiki,huko unaweza kutafuta huyo unayemtafuta.
    Karibu Jf.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF. Nenda jukwaa la MMU utawapata wapo wengi tu wakiongozwa na sweetlady.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hahahaha mimi ni mnene sana Katavi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaah!! Sawa lakini unawafahamu mabinti wenye vigezo anavyohitaji mgeni....
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    karibu JF,najua thread yako ya pili itakua kushukuru kumpata mwenzi then ya tatu itakua kushukuru umefunga pingu za life
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Umri upo mbali ??? una hakika???.....afu bahati ya mtu huwezi jua hata kama wana watu wao bahati inaweza kumwangukia kijana tehe!
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Mgeni mpaka unawajua wachumba wa watu?
    We kiboko.
    BTW karibu sana Jf.
    Sweetlady mpeleke LV.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Sweetlady mwambie huyo mgeni Tunaweza kuoana kwa Mkataba kama dau lake liko njema,
    Nitampumzisha Rutta wangu kwa muda.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Amesema dau halisumbui.....ila mie simo ukikutwa na shemeji ruttashobolwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...