Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti mwenye hekima hufunika ''chakula'' chake mwenyewe kwa ubora wa afya yake!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by herbsman, Oct 8, 2012.

  1. herbsman

    herbsman Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [h=5]70% Ya Mabinti wasomi; ndiyo wavaa nusu uchi ama vichupi hadharani na kuvifanya nguo ya kutokea. Elimu waliyoipata ni janga kwao!

    80% Ya Mabinti wasomi; Wanapenda,
    1. Ukahaba,

    2. Wakipata waume wanawatumia kama ngazi kwa mahitaji yao,

    3. Wakiolewa hawadumu katika ndoa zao,

    4. Hawanyonyeshi watoto wao mara wazaapo, kwa madai watajizeesha na watoto hukosa maziwa ya mama kwa kupewa maziwa bandia.

    5. Wanatamaa ya maisha.

    6................
    7...............
    8...............
    9...............
    10. Ndiyo chanzo cha jamii kukosa maadili maana jukumu kubwa liko mikononi mwao!

    Leo tuangalie upande huu wa Mabinti ambao ambao mabadiriko makubwa yanayoikumba jamii kwa sasa wao ndiyo njia!

    Don ask me why? How?......kagua ufahamu wako jipime kisha songa mbele,
    [/h]
     
  2. T

    Tetra JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waheshimiwa mabinti "MAJIBU YA NYONGEZA !!"
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii research yako umefanyia wapi? Weka source tafadhal ucweke uzi wa kuchafua mabinti wasomi hapa
     
  4. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 614
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    research!! Hil halmhtaj mtu msomi kuliona hata asiyekwenda shule kabisa anatambua kuwa zaidi ya 95% ya wanawake wasomi hawafai kuwa wake bora, naamin ukwel unaujua bt unajfanya huelewi. Guys kama unataka kufa mapema na kwa mapresha oa mwanamke msomi uone.
     
  5. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hii iko safi with alot of evidences
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    huku swahilini ninapoishi......
    *Mabinti wanavaa vyema na kukistiri kanga saba saba.......

    Ila :-
    1. Hawachagui mwanaume
    2.ukiwa na gari hata kama ni dereva tu umempata
    3.kuchukuliana wanaume ni jambo la kawaida
    4.sh 2,000 anakuachia ugonge kavu kava......
    5.kufumaniwa kawaida
    6 atawapanga kama mafungu ya nyanyachungu/ngogwe
    7.hachagui hata uchochoroni mna,alizana anaenda.....

    Ndugu mheshimiwa sana.....

    Jukumu la kulinda maadili lipo mikononi mwa wanawake na wanaume..........

    Mwanamke ana haki ya kuvaa atakavyo.....

    Mwanaume ana haki ya kuvaa atakavyo.......

    Ni jukumu la kila mmoja bila kuangalia jinsia kulinda maadili......
    Jukumu la kila nafsi kufunga zipu yake.......
    Tamaa za kingono hazina mahusiano na nguo, tunaona watu wanavaa ninja na wanaachia mzigo.....

    Jukumu la mwanaume kufunga zipo na jukumu la mwanamke kubana miguu.....vingine vyoooote ni visingizio vya kitoto tu vya jinsia moja kuilaumu jinsia nyingine.....

    Hakuna wasafi,
    jisafishe mwenyewe.....

    Then kila mmoja atakua safi.....
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    inafurahisha kuona mwanaume anatafuta mke bora, wakati mwenyewe si mume bora...... Ndege wafananao huruka pamoja.....


    Mke hatafutwi kwa kuwa msomi au hajasoma.....

    Anatafutwa kwa kuangalia tabia........

    Hao wasiosoma huku mtaani wanafelembwa na kila mtu buku mbili tu ya fungu la dagaa unampata bado utasema mke bora?

    Elimu si kigezo cha kutafuta mwenza......
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Uzoefu wangu unanionyesha kuwa wavaa ninja wengi ndiyo makahaba wa kutupwa. Ushahidi mdogo ni kwamba hawaruhusiwi kuwa na mtu ambaye si haramu yao bila kuwapo mtu mwingine. Hii maana yake ni kwamba ni jiko la mchina. Hata ukienda uarabuni hili ndilo tatizo lao kubwa ngono ngono ngono ad infinitum. Hili la wasomi inategemea na usomi wa mtu na maadili ya mtu. Kwanini wanawake wajifunike na wanaume wasijifunike? Kwani wanawake hawawezi kuwatamani wanaume?
     
  9. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 614
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    Mimi jaman kigezo cha elimu bado naamini kinachangia sana kuwaharibu hawa wadada. Hebu kumbuka enz za mababu zetu ambako mtoto wa kike akisoma sana la saba mwisho, maadili yalikuwepo na ndoa zilkua znaheshmika, heb angalia sasa iv.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ususomeshe binti yako.
     
  11. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii lazima ni TROLL thread, haiwezekani mtu adai kwamba elimu inaharibu maadili. mtoa mada atakuwa katoswa na binti msomi hivyo kaamua kuja kuchafua hapa.
     
  12. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mke wake hajasoma nadhan, ana gere na wasomi wetu!!! Preta wangu kaenda shule na digrii zake, lakini mbona kwangu mie raha tu?!!!
    Wapo ma bidada wachache wasomi wa hovyo, na wapo wengi wasomi wameiva kweli kweli!!! Hivyo si busara kuwahukumu wote kwa upuuzi wa wanadada wasomi njaa wachache!
    Upuuzi tunaouona kwa wadada wetu si sababu ya usomi wao, kwa maoni yangu ni reflection ya malezi ya hovyo ya wazazi wao/wetu!!
     
  13. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Preta njoo umwambie huyu mleta thread kuwa mpo wengi mlosoma na mnathamini ndoa zenu, na umwambie sie tuna miaka miangapi kwa hii kapo yetu! Nimekumis sana wife Lol!! moyo unanienda mbio
     
  14. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wanapenda kusugua kucha kuliko hata kuoga
     
  15. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wahishimiwa sana dada zangu,
    If I may,naomba kumbail out mtoa mada...
    Its really very important that you dress properly kwa sababu kaka zenu tunashawishika sana tukiwaona mnavyodress kihasarahasara jamani. kweli mtuonee huruma tunateseka sana kukwepesha macho kila mahali!
    Hivi how hard can that be?????????????????
    :noidea:

     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi kwanini shu ya tamaa kwa wanaume wengi iko subjected eti kwenye mwenendo wa mdada? hivi kwanini wanaume hukimbilia eti mnatutega? kwani nyie hisia zenu ziko machoni ama zipuni? mbona wanawake hata wakiwaona na vikaptula hatushtuki? acheni kujiendekeza bana tamaa hukaa akilin mwa mtu na kama utaitumia akili yako vyema huwez kutamn hovyo
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    My boobs needs some air na sun bath

    Your mind has to control your body - Master wa John English kule alikoenda kufanyiwa mazowezi sijui China au Korea Magharibi

    (Huwa ninavaa ninja )

     
  18. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: (mie nina kifua cha V shape navaa t-shirt za kimodo kutega wadada )


    edit: 666 post!! namba ya friimason
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Umepatia kote lakn hapo kwenye red sidhani...Hao mabinti wa huku uswahilini kwetu wanavaa tight na vibukta kama hawana akili nzuri..Na siku hizi vipo vingi kwenye mitumba ndio balaa.
     
  20. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bora wote tusivae! tutazoeana na itakuwa poa tu. Kuliko kutamanishana kwa kuonyesha maeneo mchache2, maana kitu ukikiona kizima hamu inaisha yenyewe tu.
     
Loading...