Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti mrembo wa ki-iraq

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bupilipili, Dec 8, 2011.

  1. Bupilipili

    Bupilipili Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii, nahitaji msaada wenu ktk hili.

    ...umepita mwezi mmoja sasa toka nikutane na binti mrembo toka kabila la Wa-iraq wanaoishi karatu...aisee ni binti mkali sana na mzuri wa moyo...(kwa kipindi hiki toka nimfahamu) kwa kudra za Mwenyezi naendelea kuomba awe mke wa ndoa.

    Nauliza, mabinti wa kabila hili la wa-iraq wakoje yaani uhalisia wao kabisa...maana wahenga walisema "Ukipenda shirikisha walio nje ili upate kitu sahihi"

    Tafadhali, mwenye ufahamu na mabinti wa kabila la wa-iraq anisaidie...

    Nawasilisha wadau wa jukwaa!!!!
     
  2. M

    MUGUNDA Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    we vip si umependa binti bwana?sasa unauliza nini, utaambiwa mengine ambayo utakosa usingizi ndugu. stop this.
     
  3. Bupilipili

    Bupilipili Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante!
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ukimchunguza sana bata, huwezi kumla!
    :focus:
    Kaka unamuoa huyo binti tu na sio wanawake wa iraq wote, amini ya kuwa huyo ni binti mwema na usiache kumuomba Mungu ili asibadilike, awe ni binti wa kufanana nawe katika shida na raha!

     
  5. Bupilipili

    Bupilipili Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ...naendelea kumuomba Mwenyezi...

    af, binti kanihakishia "hajawahi kuguswa toka azaliwe"
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    wapo kama alivyo huyo binti
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni wa-Iraq
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hata nimeshangaa ni wa - Iraq au wa-kiilaki ile ya bongo sijui wako mkoani singida-manyara-dodoma
     
  9. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "if you judge people, you have no time to love them", mother teresa.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    we unaoa kabila au msichana ..

    Tuko bomba sana.
    kila kona tumekamilika.
    nini zaidi unataka kujua.

    hii ni kwa matumizi ya baadayeeeee
    chagua akupendae na ambaye anafaa kuishi nawe.
    Kabila, sura, dini, sijuu miguu, uso, **** hayata kufikisha mbali..
    asante

    Ngoja nikuitie wengine wakusaidie, Dena Amsi, Preta, Nyamayao, Desi Dii.... nk
     
  11. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sayitaa
     
  12. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani sio wa Ki-iraq, ni wa Ki-iraqw. msiwe mnasahau kuongeza w mwishoni otherwise mtakuwa mnamaanisha watu wengine kabisa.

    Wapo bomba sana..... OA haraka kabla watu hawajakuwahi. Huwa hawapendi kuzinguliwa, kama unahisi anakupenda kwa dhati kamata shuttle hilo mzee.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Sayu aidoma khaaee..
     
  14. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aso'alowe desi rii. Fa'arta'ag
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    garma wii yaa .. faaroqwo..

    kung garma oo ako??
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nilijua hapa hautakosekana.....lol.....:eyebrows:...msalimie Catherine
     
  17. libent

    libent JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    usisahau kwenda ukweni kule iraq wanaweza kukupa hata uraia changamkia chance mwaego. Nashut down
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mmmm hawa wa-iraq kwanza weupe peeeeee,pili vigeugeu sana na watu wa kushoboka,pili ukimleta dar tu watu wanakusaidia
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmh!.....
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MMh wanapiga ndumba sana........
     
Loading...