Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti mrembo auawa kisa facebook

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hassbaby, Jan 18, 2012.

  1. H

    Hassbaby Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Waungwana hizi social network tuwe makini nazo binti mrembo ameuwa baada ya kukutana na rafiki wa facebook ambae amekuwa mpenzi wake, wakiwa hotelini jamaa mwengine ambae alikuwa x wa huyo dem akatokea na kuanza kumkata mapanga mpaka kumuua, angalieni na watu mnaokutana nao jaman mtapotea
    Tazama zaidi tukio zima hapa PICHA ZA BINTI

    BINTI ALIEUAWA KINYAMA KISA FACEBOOK ~ Hassbaby's (Mapacha)
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si facebook si lolote ni selfishness ya wanaume na mfumo dume hapa
     
  3. H

    Hassbaby Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ila inatisha sana
     
  4. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Unajuaje labda, binti alimwahidi jamaa atampa moyo wake halafu amebadili mawazo na kumpelekea mwingine, aliyepewa mwanzo ameamua kuchukua moyo alioahidiwa.

    Ubinafsi haupo kwa wanaume tu, hata wanawake wanao. Kuna wa2 wakipenda wanapenda kweli wapo tayari kujitoa mhanga siyo kudhulumiwa penzi lao.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hatari tupu...
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    yalaiti napenda pasipo kifani
    tofauti sizitilii moyoni
    sikuachi Leo na kesho peponi.....

     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Fesibuku umeichomekea hapo kuilaumu tu. Angekuwa jamaa aliyekutana nae fb ndio kamkata mapanga ndio ungetupia lawama hapo lakini mdada amekatwa na x wake.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hajauwawa kisa facebook, ameuwawa na X wake kisa mapenzi.

    RIP.
     
  9. m

    makomimi Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kupenda kweli, huo ni ujinga tu ndo unawasumbua baadhi ya wanaume we unashindwa kufanya mambo yako unaenda kufanya upuudhi kama huo kweli we zimetimia, unawaza future kweli? wakati huu si wa kupigania wanawake kama kweli mtu unajielewa, kuna mambo mengi ya kufanya na kufikiri si upuuzi kama aliyo ufanya huyu *****. think twice before act
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hili tukio limetokea nchi gani?
     
  11. N

    Ntila91 Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me napita tu.
     
  12. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Eti hii imetokea Tanzania au Nigeria? tupe taarifa zilizokamilika , aise jamani mapenzi kumbe ni hatari hadi nimeogopa jamani kumbe unaweza kujikuta umechukua maamuzi kwenye hasira na kufanya kitendo chakinyama namna hii. Oh hii balaa
     
  13. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwelezee...
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Nauliza tena waungwana! Hili tukio limetokea nchi gani?
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni mfumo ukatili kwani wanawake nao hawauwi kwasababu ya mapenzi?
     
  16. Y

    YOHANA MBATIZAJI Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    kisa kilichofanya auawe ni mapenzi na sio FB
     
  18. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hbr za kutengenezwa hazina mashiko.
    Hi hbr iliandikwa kwenye Uwazi.sijasikia Kova akitoa maelezo.
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Gazeti la uwazi kama sikosei
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee.... kukkosa akosee mmoja hukumu tupewe wote.... thanks
     
Loading...