Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti mmoja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MTOTO YATIMA, Jul 3, 2012.

  1. MTOTO YATIMA

    MTOTO YATIMA Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Jamani kuna binti ambaye nimetokea kumpenda sana kupita maelezo, tunachart facebook na pia kwene simu sana tu ki ukweli kwa upande wangu naona amekidhi viwango but nimeogopa kumtongoza kwasababu nahohofia akinitolea nnje itakuweje nataman sana kuwa naye bt nikifikiria suala la kuambiwa tena your late ninaona itaniumiza sana.
    Nilisha wahi kuonana naye face to face mara moja tu .plse naomba msaada wenu.
     
  2. Y

    YAKO Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mkuu pole..
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kuna watu wako jela wamefungwa maisha
    kuna watu wamepata ajali wamekuwa walemavu milele
    kuna watu wamefukuzwa kazi na wana familia zinawategemea
    kuna watu wanaugua magonjwa yasiyo na tiba


    wewe unaogopa kupigwa kibuti? yaani hiko ni kitu cha kuwasimulia watu kuwa ni tatizo?
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa mmeshaonana,mbona ni rahisi.ila mapenzi ya siku hizi,mambo ya kuanza kujuana face book,mara nyengine mtu anakuwa ana chati na zaidi ya wewe.au labda na yeye ameshakupenda,anasubiri umuanze.tiririka kwake
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kaza moyo, huwezi jua usipofunguka
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    MTOTO YATIMA , wenzio wanatolewa nje kila siku mbona hawalii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanahitaji wanaume wanaojiamini, kutongoza tu una 0.5/100, mambo mengine itakuwaje!
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kama umeweza kulisema hili mbele ya kadamnasi basi jikakamue umueleze huyo kigoli, ila hakikisha shughuli hiyo unaifanya ana kwa ana,sehemu yenye utulivu
     
  9. A

    Aswel Senior Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaga sumu kijana akitapiga ujue sio riziki, akimeza shwari vinginevyo utabaki na kisebusebu wajanja watakuja kukuwahi.
     
  10. nover

    nover Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jkaze kiume
     
  11. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    mmh kazi kweli
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mkuu umesema amekidhi viwango! ni viwango gani? umesema mmekutana fb, unafahamu tabia zake? kwa ushauri wangu, mvute taratibu km rafk mchunguze kabla hujafunguka ujue tabia zake, kuonana cku 1 co kigezo ama mwnzetu una vigezo tofaut?
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Umemsahau labtec1 kwenye thread ya juzi, yeye analia mpaka leo hata mtu mwenyewe hajamuona!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Pengine term 'kibuti' ngeni kwake so kila akiwaza jinsi yakuli-handle anadata,..hajawah kuachwa wala kuambiwa 'No,i have a boyfriend..'
     
  15. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,099
    Likes Received: 1,576
    Trophy Points: 280
    Kweli yatima haachi malalamiko, mtokee ukitoswa jipange kwingine mademu ni urithi wetu.
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani si facebook? Mapenzi mazuri sana yasiyohitaji gharama na kupotezeana muda na kuyabadilisha ni kujitafutia matata!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    :mimba::mimba::mimba::busu ndivyo inavyotakiwa sawa..
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tell him The JF king of MMU..:coffee:
     
  19. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mademu wa fesibuku uwa hawakatai... tupia saundi uone, mi nshawala kibao tu
     
  20. MTOTO YATIMA

    MTOTO YATIMA Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    yan tunaendana kwa mila na destur kwa maana ya kabila, pili sura yake inamvuto wa kutosha kwangu, tatu siyo sister du, na ni mpenda dini, na mwisho kwa jinsi nlivyo jitahid kumchunguza anapenda kujitma !
     
Loading...