Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti mbaroni kwa 'kubaka kavulana'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jun 7, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MSICHANA mwenye umri wa miaka 16 (jina linahifadhiwa), mkazi wa Kigogo, Luhanga, Dar es Salaam anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za 'kumbaka' mtoto wa
    kiume mwenye umri wa miaka mitatu.

    Msichana huyo anadaiwa kumbaka mtoto huyo mwishoni mwa wiki iliyopita ambapo alimuiba nyumbani kwao na kumpeleka kwenye pagale, nyuma ya Shule ya Msingi Kawawa.


    Mama mzazi wa mtoto aliyefanyiwa unyama huo, ambaye hakutaka kutajwa jina lake alisema, wakati akifanya usafi ndani ya nyumba yake siku ya tukio saa 4 asubuhi, mtoto wake alikuwa nje akicheza na wenzake.


    Alisema alipomaliza ndani alitoka nje kumchukua mwanaye huyo ili ampe kifungua kinywa, lakini hakumwona ndipo, akaanza kumtafuta zaidi ya saa nzima bila mafanikio.


    Mama huyo alisema, baada ya kuhangaika kumtafuta mwanaye, akili ilimtuma kuchungulia ndani ya nyumba hiyo inayojengwa na alipofanya hivyo alikuta mwanaye amelaliwa na msichana huyo.


    Alisema kuona hivyo alikwenda mbio kuita mama mwingine jirani yake ili ashuhudie kitendo anachofanyiwa mwanaye.


    "Nikiwa na jirani yangu tulishuhudia msichana huyo akifanya kitendo hicho kwa mtoto wangu," alisema.


    Baada ya kushuhudia yote hayo, walipiga kelele na kumkamata akiwa uchi na kumpeleka Kituo Kidogo cha Polisi Kigogo- Luhanga.


    Msichana huyo alishikiliwa kwa muda katika kituo hicho kidogo cha polisi kisha akahamishiwa Kituo cha Urafiki kwa hatua zaidi za kisheria ambapo mtoto aliyebakwa akilipelekwa katika Hospitali ya Amana kupatiwa matibabu.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hizi ni laana kwani hakuna wakubwa ambao angewabaka hadi akakabake katoto ambako hata jogoo wake hawiki, na hakaelewi chochote?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    kachungwa sana akazidiwa ikabidi atafute mparamizi
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    "Na mkiona dalili hizi mjue ndo mwisho wa dunia"
     
  5. N

    Nguto JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Huyo akapimwe akili!! Kweli mwisho wa dunia umekaribia. Wana JF mjiweke tayari.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    hizo ni nyege kali, anatakiwa apewe muda wa kushughulikiwa vinginevyo matatizo kama haya ni hatari - hormone zinamsumbua kiasi cha kusababisha akili kuvurugika. Wenye watoto wa kiume angalieni ma house geli wenu.

    duh kama alilala kituo cha kati pale urafiki watu watakuwa wamejigawia kuzipunguza.... :becky:

    Sasa ngoja tuone tafsiri ya sheria ya ubakaji itakavyochukua mkondo wake -- maana huyu msichana anatakiwa afugwe miaka 30 kwa ubakaji.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Huyo dogo nae alinogewa tu. Yaani kalaliwa kwa muda wote huo na bado akawa kimya? Au mtuambie kwa ufasaha kuwa walikuwa wanafanya nini hasa. Alikuwa kamlaliaje, dudu ya dogo imechafuka? Huyo binti ni shemale? Maelezo zaidi plz, la sivyo hako ni kamchezo tu
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Na Masau Bwire

    MSICHANA mwenye umri wa miaka 16 (jina linahifadhiwa), mkazi wa Kigogo, Luhanga, Dar es Salaam anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za 'kumbaka' mtoto wa

    kiume mwenye umri wa miaka mitatu.

    Msichana huyo anadaiwa kumbaka mtoto huyo mwishoni mwa wiki iliyopita ambapo alimuiba nyumbani kwao na kumpeleka kwenye pagale, nyuma ya Shule ya Msingi Kawawa.


    Mama mzazi wa mtoto aliyefanyiwa unyama huo, ambaye hakutaka kutajwa jina lake alisema, wakati akifanya usafi ndani ya nyumba yake siku ya tukio saa 4 asubuhi, mtoto wake alikuwa nje akicheza na wenzake.


    Alisema alipomaliza ndani alitoka nje kumchukua mwanaye huyo ili ampe kifungua kinywa, lakini hakumwona ndipo, akaanza kumtafuta zaidi ya saa nzima bila mafanikio.


    Mama huyo alisema, baada ya kuhangaika kumtafuta mwanaye, akili ilimtuma kuchungulia ndani ya nyumba hiyo inayojengwa na alipofanya hivyo alikuta mwanaye amelaliwa na msichana huyo.


    Alisema kuona hivyo alikwenda mbio kuita mama mwingine jirani yake ili ashuhudie kitendo anachofanyiwa mwanaye.


    "Nikiwa na jirani yangu tulishuhudia msichana huyo akifanya kitendo hicho kwa mtoto wangu," alisema.


    Baada ya kushuhudia yote hayo, walipiga kelele na kumkamata akiwa uchi na kumpeleka Kituo Kidogo cha Polisi Kigogo- Luhanga.


    Msichana huyo alishikiliwa kwa muda katika kituo hicho kidogo cha polisi kisha akahamishiwa Kituo cha Urafiki kwa hatua zaidi za kisheria ambapo mtoto aliyebakwa akilipelekwa katika Hospitali ya Amana kupatiwa matibabu.


    GAZETI HURU LA KILA SIKU: Binti mbaroni kwa 'kubaka kavulana'
     
  9. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani neno kubaka lina maana gani?
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    kufanya mtu tendo la ndoa bila ridhaa ya muhusika
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Hii mbona kama ya muda kitambo....
     
Loading...