Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti kanizidi kiiiila kitu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Al_morinaga, Mar 17, 2012.

  1. Al_morinaga

    Al_morinaga Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dada mbali na kua na sifa zote za urembo nizitakazo mimi ingawa ni mrefu zaidi yangu bt ananikubari,,,,,yeye ni msomi kuliko mimi tena kaniacha mbali tu,anakazi yake nzuri tu
    ,i mean tayari anajitegemea na mimi ndio kwanza nimemaliza kaelimu kangu furani ngazi ya diploma hivo bado sina kazi lakini sasa ananifanyia mpango wa kazi yeye mwenyewe..kiukweli kabisa binti ananipenda hasa c kwa maneno ni kwa vitendo zaidi,,sasa hofu yangu ni:kanizidi kila kitu,elimu,uwezo,umri pia kaniacha mwaka mmoja.swali kwa wazoefu na hizi mambo je hakuna tatizo mbeleni kwa uhusiano huu hata nikimwoa?
     
  2. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Muache ujue ugumu wa maisha, utazunguka na vyeti kila kona! ata kule kwngne kazidi?
     
  3. Al_morinaga

    Al_morinaga Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani c wanasemaga binti akikuzidi hizo mambo utegemee matatizo mbeleni,,,ila kwa huko chini namzidi sana tu
     
  4. edcv

    edcv Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengi watakujibu hakuna tatizo(kweli kwa juujuu hakuna tatizo- Na tena pia mkiwa a lot good psychologically hakuna tatizo pia). Ila katika mabonde na milima ya maisha, those differences will be paying u guys a visit every now and then. Swali ni kwamba una uwezo wa kuvumilia pale mwenzio anapofanya kitu na ukawa na hisia 99.9999% kwamba kafanya hivyo kwa sababu ya kitu fulani alichokuzidi? what if kaingia majaribuni na kaexercise hiyo power kikweli? will u be able to still hold on to marriage? Chunguza ur inner working, una tolerance kiasi gani mkeo akifanya dharau kisa kakuzidi kitu? kwa sababu let me tell u-ukichukulia upendo kama hisia kuna muda hautokuwepo kabisa(its the ups and downs)...Tafakari chukua hatua,...
     
  5. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Huo ni Mwanzo! Subiri mchokane ndo Utajua kweli anakupenda au La.

    usiombe Mwanamke akuzidi kila Kitu.

    Atakuwa Huru kwa kila kitu hata ukimwonya kwa Jambo zuri hatakusikiliza maana Hela ni zake... Atafanya anavyotaka. Hakuna jambo ambalo atazungumza bila kuhusisha hela zake.

    Siku ukimudhi ataongea mpaka Basi, atakuvua nguo zote na Utaaibika bure. Heri mwanaume hasira huwa anamalizia BAR
     
  6. Al_morinaga

    Al_morinaga Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuna miezi 3 mkuu,,hatujafkia tu mda wa kuchokana/na kwani katika mahusiano lazima kuna kuchokana?
     
  7. Al_morinaga

    Al_morinaga Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijawai ona akinifanyia au kunijibu lolote kwa kuhusisha anachonizd mkuu
     
  8. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Nilijua hujamzoea ndo Maana umeleta Mada hii..

    Kumbuka hawa wanawake wanapoenda kusoma mama zao huwaambia.
    "Soma mwanangu ili mwanaume asikuangaishe"

    Kwahiyo wanapachikwa chuki na Dharau kwa mwanaume atakaempata .

    Kwahiyo Subiri kwa Mda wa Miaka kadhaa ndo Utaona kama anakupenda Ama La.

    Kama atakupenda zaidi. Basi atakuwa 1 in 1000,000
     
  9. Al_morinaga

    Al_morinaga Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na siku zote amekua akisema kua,,aliumizwa sana na hao walokua levo yake hivo kalizika zaidi na mimi coz nampa kile wengine walishindwa yani kumjari na kumwonesha mapenzi ya kweli
     
  10. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Huwezi kumjua Mtu yeyote Yule kwa Mda mfupi.

    Je! Hujui ndoa huwa Tamu mwanzoni. Lakini ikizoeleka ndo Mada kila siku hububujika Humu ndani Maana Makucha ya Wanandoa yameanza kukua.
     
  11. Al_morinaga

    Al_morinaga Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini ndani ya hiyo miaka kadhaa ntakua nshamwoa,,c unajua chelewa chelewa
     
  12. Al_morinaga

    Al_morinaga Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikifata kanuni hiz manake sitaoa sasa haka kama c yeye
     
  13. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Okay mkuu ila Ushauri Wangu ni Kuwa! Subiri kwa Mda mrefu mzoeane kwanza..

    Pia inaweza kugeuka kwako, mwanamke akawa anakujali na Kukupenda. Halafu wewe ndo ukawa unatumia Pesa zake Ovyo na Kumtesa, KUMBUKA HILI PIA.
     
  14. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Kwanini Usioe! Kwani kumwambia Mtu asubiri kuchunguza Tabia za Mtu kuna kikwazo cha kutooa hapo?

    Au unapenda vya Leo kesho harusi.

    Huwa tunasema: CHOOSE YOUR PARTNER VERY CAREFULL
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Ndoto zako nzuri kweli,hivi mabinti kama hao bado wapo? Kuna mwenzako alikuja na uzi kama huu sema yeye demu ni wa uganda! Keep on dreaming guy.
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wanaume nyie hiyo dhana yenu ya kutaka kutawala kila nyanja itawakosesha mapenzi!!
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapa nitarudi kesho hangover zikiwa zimepungua maana sasa nimekosa neno
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    mwanaume unatakiwa kujiamini....
     
  19. edcv

    edcv Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka asikudanganye mtu! cyo kwamba akikufanyia hivyo hakupendi- yani mda mkishazoeana anaweza tu akafanya(trust me on this). Jifunze basi kwa hizo ndoa zinazovunjika kila kukicha...au zingine watu wanaishi tu pamoja ila mioyo yao si pamoja tena.
     
  20. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    My God! Uko sayari ya ngapi? Akikuchoka na anajeuri ya fedha unaweza kuomba utangulie mbele za Mungu. Jitahid usimame mwenyewe bila kumtegemea, hapo mtadumu.
     
Loading...