Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti kanitongoza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by wiseboy, Apr 12, 2011.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    nawasalim wote wa umri wangu, juu yangu na chini yangu. Jamani lisemwalo lipo na kama halipo wewe lingoje ck moja litakutokea. Wekend hii nikitokea mikoani kuja Dar tulikaa siti moja na dada wa alijitambulisha kama dent wa mwaka wa 3 chuo mojawapo hapa Dar. Huyu sister ni muongeaji kimtindo japo ana positive idear. Tukiwa katika stori za hapa na pale aliniambia anategemea kuanza maisha yake baada ya kuhitimu mwaka huu hvyo anahitaji kuwa na mchumba toka chuoni kwetu eti kwa kigezo kwamba chuo chetu kina msuli mzito kuliko vyuo vyote hapa nchini, kwa mantiki hyo anadai wavulana wa chuoni kwetu wako simple na wako bize na masomo hvyo anahisi sio wadanganyifu kama vyuo vingine. Tulipofika mwisho wa safari tulipeana namba za cm, baada ya hapo ameanza kunitumia akiniita mme mtarajiwa, honey na nk na hata sijamtongoza wala kumuonyesha dalili. JE HUYU DADA ANA NIA IPI KWANGU MAANA KANIWEKA NJIA PANDA. Nifanyeje coz sijajb sms zake bt bdo anatuma zingine.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kujua uhondo wa ngoma ingia ucheze.....

    Hebu kuwa kama mwanaume kamili
    acha uttoto.....

    Kutongozwa na mwanamke siku hizi ni jambo la kawaida mno....

    Wewe amua,unamtaka au humtaki na umueleze
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Its no Wonder!
    Si anakupenda?...Wanawake pia wanaweza!
    Ondoa mentality kuwa mwanaume ndo analianzisha kila mara ...JIVUE GAMBA!
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    WISEBOY-kama jina lako lilivyo we ni wa chuo gani hadi akawa na uhakika kuwa wavulana wa chuo chenu watakuwa bize sana
    Pili-wwe umemchukuliaje huyo demu?
    Tatu-kumbuka mademu wengi ni waongo
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Achana na huyo dada na ulimpa simu ya nini wakati tayari una mchanganyiko huo hapo tulia kijana sawa..............
     
  6. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    yeye ndiye aliyeyasema hayo mawazo co mm. Ila chuo nilichopo ni chu6 ambacho hakitoi degree za art ni full science, nadhani ulishakijua.
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mtungue japo kwa manati.... then chapa mwendo....
     
  8. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    duh..hiki kizazi ni cha pekee..! kumbe tayari ana mchanganyiko.?
    Kijana lazima ujue unaelekea wapi? Hujamaliza tatizo, unaingia kwenye tatizo. Amua unataka nini
     
  9. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hicho chuo lazima ni SUA tu. Huyo dada atakuwa anatafuta mwanaume anayehisi kuwa ni mzembe ili awe anamtawala. Kumuonyesha kuwa chuo chenu sio wazembe we jipendekeze kwake halafu akikuletea mzigo mega halafu unamtosa. Utakuwa umelinda heshima ya wapiga misuli mizito wenzio.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Labda ndo ubavu wako wa pili..
    mybe just mybe this is it.
    Sasa usiachie kirahisi..
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sasa unatongozwa unalalamika mala oooh mimi sipendwi weka woote kwenye foleni chagua mmoja mkuu!
     
  12. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Hicho ni kipapa cha mji kinatafuta 'crying shoulders' kuja kutulia.Angalia sana kijana
     
  13. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe unaonekana kabisa kuwa huyu binti hauna ''feeling'' nae ndio maana ukaandika/ukatujuza tukupe ushauri...
    FUATA MOYO WAKO....USIFUATE AKIRI INAVYOKUTUMA........kutongozwa(kuwa''approach''iwa) na mwanamke ni kitu cha kawaida ila kuanzisha uhusiano ni kitu kingine kabisa....yani si kukurupuka tu.
     
  14. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh mh!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Hapo sasa tatizo la kwanza bado hajalimaliza anataka lingine sijui inakuwaje......................................
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mtafune halafu unammwaga...
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mbona mafumbo mengi kaka, sema chuo chako.
     
  18. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ooh, inawezekana huyu mpya anaweza kuwa mke! Ulikuwa kwenye relationships mbili, bado tu hujajifunza tabia za mabinti?...
     
  19. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Mwenzetu ana bahati ya kupendwa.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Bahati au kujichanganya na kujitakia matatizo kila kukicha.....................
     
Loading...