Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti huyu amepoteza wazazi wake (Tapeli)

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, Apr 17, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anaitwa linda opere.ni raia wa sudan.wazazi wake waliuawa katika vita vya dafur.anaishi uhamishoni nchini senegal.vita ni noma
     

    Attached Files:

  2. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu sema hamumuoni tu ila kusema amepotea kidogo unanipa shida.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    au ndo mambo ya wanaija na spam zao...
     
  4. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Utaibiwa wewe!!!!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Nadhani utakua umetumiwa email na kisha kakwambia wazazi wake wameacha accounts zina hela so wanataka wewe wakuchague kama msimamizi then watakupa mpunga nusu lol
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wewe usidanganywe hao wezi wa kimataifa mimi walinitumia email wakisema hayo hayo baadae inakuja naomba unisaidie tiket nije, au ukishindwa wanakuandikia email nimefanikiwa kuondoka na sasa niko nchi fulani lakin nimeacha zawadi yako senegal kwa mtu fulani hivyo wasiliana naye akupatie, ukiwasiliana naye utasikia nina cheque yako hapa nataka niideposite kwenye a/c yako ntuma taarifa muhim kumbe ni chang la macho. Utaibiwa hata kilaki chako unacho kibana kimbia. Au kama huamin jaribu kumuentertain uone atakayosema ndipo utakapo amini
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kin kong iliwahi kunitokea the same ila nilishtuka pale aliponiambia habari za kuwa msimamizi tena nilihofia wasije wakaniingiza kwenye mtandao wa uharamia, nikaawawashia moto hawajarudia tena.
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,457
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    huyu kakutana na washenzi wa netlog
     
  9. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wezi wakubwa hawa. Mkuu usidanganyike wanaijeria hao.
     
  10. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,107
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    I know u got a mail with that message n that pic. Ni waongo tu hao wanaotuma, mie siku hizi nikiziona hata sisomi nazifuta. They use different pics n different word ila theme ni the same.
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hivi unawafahamu wasudan especially wa huko dafur walivyo weusi, binti white kbs huyo!...changa la macho
     
  12. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asanteni kwa ushauri wenu.najiweka kando na huyu.
     
  13. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi kuna mwingine ananitumia emails eti baba yake alikuwa gavana huko Liberia baadae akauwawa kwenye vita lakini aliacha hazina kubwa ya fedha na kwamba watu wanataka kumdhulumu lakini documents zote za bank anazo yeye,kwasasa anaishi kambi ya wakimbizi Burkina-faso so anataka atume hizo hela kwenye account yangu kwa usalama zaidi then atanipa 10%,anasema anaitwa Eisher sijui!Hapa hata mtu mwenye akili nzito kiasi gani anajua kabisa hili ni changa la macho!!Namu-enjoy tu nimemwambia poa anitumie hizo hela akasema atanitumia details soon!!
     
  14. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hata mm
    kuna binti aliambia anaishi sngl but
    kwao ni sudani na alitoka b'coz of civil war na baba akauwawa na ameachiwa hazna kubwa ya pesa benki huko UK
    sasa anataka hzo pesa zitumwe kwenye my acount na atazikuta kwangu cha kushangaza ili kufanikisha ku2ma hzo pesa inatakiwa eti mimi nimtumie kiasi cha dolla 300
    kwenye Western Union
    nami kwa dharau nikamjibu
    I'm faced by lack of Money
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi alini tumia tukawa tunawasiliana akataka account nikamshauri atafute mtu wa sudan kwani mimi ni mtoto wa gavana huku nina hela sina mahali pa kuzipeleka na kama ana shida anipe account yake nimtumi m 100 akapotea sijamsikia mpaka leo.
     
  16. m

    makumvi Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huu ni mchezo mchafu unaofanywa na matapeli, wanakupumbaza uwape taarifa zako kisha ukishawapatia tu mwanangu imekula kwako, usilogwe kuwapa information zako za kibenki watakomba kila kitu na wewe utabaki mweupe kabisa.
     
  17. sister

    sister JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    wanapataje hizo email zenu?
     
  18. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hawa mimi huwa nawaambia kuwa "nakuonea huruma, manake mimi ni tapeli"
     
Loading...