Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti anatambulika kwa matendo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Omugasi, Jun 22, 2009.

  1. O

    Omugasi Member

    #1
    Jun 22, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengi wanachanganya kati ya binti mtulivu na asiyetulia hata chembe.Kwangu mimi binti anaweza akawa mkimya lakini limbukeni wa wanaume yaani hachagui 'size'. Lakini yupo yule mwongeaji asiye na aibu hata ya kumkatalia mwanaume usoni.. ndiye akawa binti safi.Ninachosema kusema siyo kutenda au kumaanisha.. mnaonaje wadau?
     
Loading...