Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti anatafuta Mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Idimi, May 21, 2012.

  1. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Poleni kwa majukumu wana JF.
    Tarishi hauawi, naleta ujumbe kama nilivyoupata toka kwa mlengwa.
    Anayetafuta mchumba ni mwanamke mwenye sifa hizi:
    - Ni mrefu wa wastani, maji ya kunde
    - Ana umri wa miaka 26
    - Elimu, ana diploma ya mambo misitu na ana mpango wa kujiendeleza kielimu
    - Ni mkristu mcha Mungu
    - Amejiajiri
    - Alipo kwa sasa: Dar

    Mchumba anayemtaka
    - Awe Mcheshi na awe na upendo wa kweli.
    - Awe msomi wa ngazi ya diploma na kuendelea
    - Awe mrefu 155 cm na zaidi
    - Asiwe mnene sana
    - Awe amejiajiri au ameajiriwa na awe serious na maisha
    - Awe Mkristu

    Mawasiliano
    Mwenye vigezo husika hapo juu amtumie email mhusika kwa 'faith.andrew10@gmail.com', akiambatanisha na picha. Namba za simu na picha za mhusika zitatumwa kwenye email kwa mwenye vigezo.
    Nawasilisha
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Nina diploma ya misitu...nadhani tutaendana sana...ila mie naishi huku msituni,upo tayari kuja?
     
  3. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aweke picha yake, ata kivuli kinatosha
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Idimi, kwa nini wewe usichukue hicho kifaa, au unapungukiwa vigezo? Wengine tunaogopa usije ukawa unatuuzia mbwa wa mwitu aliyejivika ngozi ya kondoo halafu tukaja kulia na majuto baadaye.
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Power, mie nisha-'wowa' kitambo. Kwa hoja nyingine, tumeni email, atawajibu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    mmh nithani hilo swala la kutafuta nchumba ni nyet
    na angefany mwenyewe, 1. kwanini kakushirikisha?
    2. Hujamchakachua bado?
    3. Mlikuwa mazingira gani hadi mkapeana info private hivyo?

    ukijibu haya ntatuma email fasta because i qualify!!
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Edo,
    Ondoa shaka kabisa. Najua suala la mchumba ni nyeti ndio sababu kanishirikisha mie ndugu yake na si wengine. Yeye si mwana JF, hana access ya kupost chochote, ndio sababu muda ninaandika hiyo post nilikuwa naye. Ni ndugu yangu wa damu, hayo mengine hayahusiki. Kama upo serious mtumie email
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mi nna urefu wa 154.6cm, je ni hasband material?
     
  9. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ivi uyo muombaj kwa nin asitafute hata uko mtaan ,kanisan,kazin.aje uku mmmh hapa kuna walakin kabisaaa !
     
  10. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    nna kaka yangu anaPhd ila umri wake mkubwa miaka45 .pia ungeweka hata picha inayoonyesha makalio maana anapenda makalio
     
  11. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mungu atakusaidia utampata2 ila vumilia ji2nze!
     
  12. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama anaweza kujibu email, ameshindwa nini ku-join na jf.
    Mwambie ani-pm
     
  13. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani naye ungemwekea picha yake wadau waione! Sasa yeye anataka atumiwe picha wakati yeye yake hajaweka! Pia ni vizuri ukamfungulia account huku kwa JF then ukamwandikia toka ktk account yake. Inakuwa rahisi wadau kum-pm then mkaziona fasta.
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anataka wanaotumia mtandao wa JF
     
  15. D

    DOMA JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sidanganyiki
     
  16. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya tudokeze kidogo basi,how does she looks like? kwa mtazamo wako
     
  17. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,146
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Binti yangu!Mume mwema anapatikana kwa BWANA lakini pia kabla hujafikisha meseji hapa ulifanya maombi ya kumuliza MUNGU?
     
  18. v

    vira Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ushamba hapa hapa jf kuna inbox for you for free
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,870
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Kama tangazo la kazi!
     
  20. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ngoja nimtumie E-mail.
     
Loading...