Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti anaswa akibaka kavulana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lekanjobe Kubinika, Jun 3, 2011.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Source: Power FM Radio
    Katika kipindi cha PATAPATA leo hii asubuhi, kipindi ambacho kinarudiwa jioni kila siku saa 1.15 nimesikia simulizi ya binti mmoja mwenye umri wa miaka 16 aliyefumaniwa akikabaka kavulana kenye umri wa miaka mitatu.

    Inadaiwa mama ya kavulana alishituka katoto kuyeyuka nyumbani, akakatafuta pasipo mafanikio. Baadaye akashawishiwa kuchungulia chumbani na kukuta binti wa miaka 16 akiwa kama alivyozaliwa amekalalia katoto kale. Hakufanya papara, mama yule akawaita majirania ambao walipofika wakakuta binti yuko bize. Wakakabeba kama kalivyo na kukapeleka polisi ambako wasamaria wema wakakafunika kuondoa "aibu zao"

    Wachangiaji wengi walishauri kwa sms redioni kwamba binti huyo kama ameshindwa kutafuta wakubwa akamatwe na abakwe hadi kufa. Wengine wakashauri asamehewe kwa vile huenda ametumwa akafanya alivyofanya. Mtangazaji alikuwa na wakati mgumu kuzisoma sms kali zile hata akalazimika kuzisoma nusunusu akilalamika kwamba "wewe umeandika tu, lakini mimi ndiye ninayesikika hewani"
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh! huyo binti alikuwa na kijela mbayaaaaaaaaa inatokea sana hiyoooo huyo tu kafumwa lkn madem wengi hufanya hivyooo
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhhh
    kwa kweli tumekwisha..
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhhh!!! kweli dunia imeharibika....mhhhhh!!!!
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Iwe fundisho na chanagamoto kwa wazazi kuwapeleleza watoto wao ni nini "dada" zao wanawafaniya, maana mabinti wa kazi katika nyumba nyingi wanaitwa dada hata watoto wanaolelewa hawafahamu majina yaoo.
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi kosa la ubakaji si miaka 30 kule nyumbani kwa Babu Seya? Au hii inawahusu akina siye tu?

    Kama sheria ni msumeno basi inabid hata kwenye hii issue ifanye kazi yake!!
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mhogo wa jang'ombe utaulamba mwiko ........
     
  8. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mimi nina swali nani kamfunza huyu binti haya mambo kwa sababu lazima amejifunza mahali labda kuna mkubwa anamfanyia yeye sa na yeye akaona ajaribu, watafute aliyemfunza binti ili naye aende jela. ila kama kajifunza kwenye muv basi yatakuwa makubwa
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    dunia imekwisha
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ingekua wa kiume kafanya hivyo tungesema hayo??

    Usawa ni pamoja na haya

    HUyo binti afunguliwe shitaka la kubaka minor na afungwe miaka inayoendana na shitaka
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hako kabinti 16yrs kalikuwa na usongo kweli yawezekana tayari kamesha anza hata kupata siku zake.

    Je kalikuwa ka house girl au katoto ka jirani???
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atakuwa amejifunza kupitia kwa wazazi wake unakuta wazazi wamepanga room 1 wanaishi na watoto wao humo humo wazazi wakipatwa na kiu wanategea watoto wamelala kisha wanaanza kujiexpress kumbe sometimes watoto wanakuwa hawajalala wapo macho wanajifanya wamelala wanaanza kula chabo kupitia kufua shuka kisailensa
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135


    Siku hizi ndugu yangu utakuta katoto ka miaka 9 kanaboyfriend kwa hiyo miaka 16 mi sishangai maana dunia ya leo sio ile ya Mwl. na tunakoelekea hata SODOMA NA GOMOLA hawakufikia
     
  14. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo atakua aliangalia movie za ngono somewhere, akashawishika kufanya! na bahati nzuri alimpata mtoto maana angekutana na kijeba angekua anabakwa yeye! lakini sheria ni sheria tu..
     
  15. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dunia ilikwisha oza muda mreefu sana.
     
  16. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    eeeh, mungu!
    Tuepushe na haya mabalaa.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha kuna jamaa angu alikuwa na uhusiano na dada mmoja kuna siku alienda kwa yule dada akamkosa akamkuta mdogo wake wa kika ana umri wa miaka 14 jamaa akaomba mzigo kale katoto kakakubalia jamaa anadai alishangaa kuona yule binti anajua mchezo kuliko dada mtu
     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dunia hii imepoteza umaarufu wake, Dunia hii imepoteza hamu ya kuishi, Watu wengi wameiharibu dunia hii kwa matendo yao.
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Fidel,

    Huyo binti lazima atakuwa ndo kaingia form 1....Mweleze jamaa yako aogope sana uniform...zitamfikisha pabaya!
     
  20. m

    mdhama Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Duh?makubwa! 3 years?
     
Loading...