Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti aliyepo chuo dar

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JUNE, Apr 8, 2011.

  1. J

    JUNE New Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanaume miaka 33. Natafuta rafiki wa kike awe mwanachuo, awe serious kwenye masomo na maisha kwa ujumbe. Lengo ni kuwa na urafiki wa kawaida, tufahamiane, tusaidiane. Huhusu sifa zangu, ani PM huko ndiko tutajadiliana zaidi sifa zake na za kwangu pia, tutaelezana ukweli ndipo tuone kama tunafaa kuwa marafiki wa kweli.

    Karibuni sana
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmhh i was abt to pm u ...ohh so sad cz m nt univ gal..:disapointed::disapointed:
    bas bwana
    ngoja wale mamiss lekcha ...bt expect DRAMA.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    if kila mwanaume atakuwa kama mleta sredi basi ukitoka chuo na bikira utakufa nayo.
     
  4. J

    JUNE New Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rose mbona wanitisha. ukweli ni kuwa awe tayari kupima. Kama hayupo chuo basi awe amehitimu walau form six, awe na kazi, ila awe na muda wa kutosha. maana mie nahitaji mtu wenye muda wa kutosha. Maana mambo mazuri yanahitaji nafasi. Ndio my preference
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Kila la heri mkuu, lakini kwa nini mwanachuo tu??
     
  6. J

    JUNE New Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanachuo wakipewa wosia wa baba, wanaweza kutulia, maana natafuta mtu awe busy na shule(kitu muhimu maishani) lakini pia awe na muda wa kutisha kuwa nami. Si muda wote but awe na muda walau mnakutana two times a week siyo mbaya.
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mh si kweli wanachuo haohao ndio wanaoongoza kwa mambu ya ufedhuri!
     
  8. P

    Pomole JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wanapenda sana kujilipua,sasa wasichana wa chuo wa nini?Utawaweza weye au wataka shinikizo la damu.kabooooom!!Jilipue kaka
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    sikutish
    ila tu umeandika as if wataka mademu wale wa blok A,B C WA MABIBO HOSTEL AU WALE WA HALL 3,WA cbe...
    ungeandika iv nataka rafik wa kike
    awe kaptia chuo au at list form6
    tuwe frends ikieleweka tuanze mahusiano...awe tayar kupima...

    mimi nilitaka kukupm lakin nimeishia form 4..lait km ungesema unatakla msichana aliye singo tuwe frends ikiwezekana tufanye kweli..
    awe mkweli na msafi wa tabia...awe tayar kupima


    umesema we una muda sana na unataka aliye na mda ..sasa lekcha ataenda sangap jaman km 24 7 utakuwa nae?

    poa ...ukimpata tuambiane braza au vp swahiba wangu??:love:
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    na inaonekana yeye kapitia chuo sasa anataka wanawake wa chuo?
    we ujui walivyo?
    au unataka folen kaka?ukitaka utapangshwa sana na uwe tayar kuwa TILDO NO 2.,utakuwa tax driver..
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Jamani mi form iv nitaingia chuo baada ya miaka miwili. Utanisubiri eeeeeeeeehh!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nitakusubiri mama
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Jamani
    Ningependa kuku PM
    lakini mi nilisoma shule za kata
    elemu yangu stnd 7.,
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nisubiri tf, ukiniacha ntakufa.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    atakusubiri.
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    watasubiriana savey
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    wanaweza kugongana lectr rum hawa.
     
  18. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Muombe Mungu sana Rafiki mzuri au mke mzuri achaguliwi kama mafungu ya nyanya au karoti..............haya ,mambo Muombe mungu akupe rafiki wa kweli au wa chuo, Bar,mama ntilie,askari,Nesi ,Dr, na si kuchagua kama mafungu ya Bilinganya.
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    apo chacha ..tena itakuwa thyeta au yombo
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu, hata mimi nilikuwa natafuta mtu kama wewe.
    Mi vigezo ninavyo. Kwa hio we ingia PM tu fasta fasta, tuanze mipango.
    Una pesa ya kutosha lakini, manake mi hata bodi hainiangaliaga.
     
Loading...