Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti akiongea na babake kwa simu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 25, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    {BINTI};Baba,"mimi nimempenda huyu mlinzi wetu hivyo nimeamua kutoroka naye ili tukaoane". {BABA};Kwenda zako huko,unafikiri nitasikitika,kwanza bora uondoke zako kwa sababu nimechoshwa na kashfa za umalaya wako uliokubuhu pale mtaani,pumbaf!. {BINTI};Baba hujanielewa,mimi nilikuwa ninanukuu maneno ya barua iliyoachwa na mama leo asubuhi mezani.
     
  2. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Dingi kakurupuka vibaya
     
  3. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    familia ya machizi fresh iyo
     
Loading...