Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti afia gesti,Kinondoni!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchajikobe, Feb 24, 2011.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Binti mmoja leo jioni amekutwa amefariki ndani ya moja ya vyumba vya gesti moja iitwayo Mkomboni maeneo ya kinondoni mkwajuni,tukio hilo lilitokea baada ya wahudumu wa gesti hiyo kuona mwanaume ambaye aliingia na huyo binti anachelewa kurudi,toka aliposema anaenda kumchukulia chakula mpenzi wake,ndipo walipokutana na maiti hiyo ikiwa imelala kitandani,na mkoba wake ukiwa hauna kitu zaidi ya kitambulisho cha chuo,sikufanikiwa kujua ni wa chuo gani wala jina lake marehemu.maiti imechukuliwa na polisi kwa uchunguzi zaidi. 23022011017[1].jpg
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Arest in peace!Usikute lijamaa lilimuua!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Goosh...alikosea nini binti huyu?...
    Angejua anaenda kufa Asingeisogelea nyumba hiyo ya kifo!
    RIP!
     
  4. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Possibly,kwasababu wahudumu wanadai before that walisikia kelele kisha zikatulia,na mdomoni kuna blood strains!!
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    RIP

    But ningependa kuwaasa kizazi cha sasa (wale ambao bado mnatongozwa) Si kila mtongozaji anania njema na wewe.........wengine vibaka, wengine washirikina wametumwa nyweke ya mwanamke ili wapate utajiri, wengine maserial kilaz so be careful
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah!Kama ndo hivyo inabidi wadada wawe waangalifu na watu wanaokubali kwenda nao sehemu kama hizo!Hopefully ataadhibiwa ipasavyo kama amefanya hivyo!
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Masikini tena bado mwanafunzi.... kweli kifo hakina huruma!!!! RIP mwanafunzi....:A S 13:
     
  8. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    lakini jamaa hakurudi tena na wala hajulikani alipo,yaani bado hajapatikana!!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ni mtu aliyekua anatoka nae muda kutakua na rafiki yake hata mmoja anaejua habari zake huyo mwanaume!Pia siku hizi namba si zinasajiliwa...watafute namba yake alafu watake historia ya msg na simu zilizopigwa na kuingia..watamkamata tu wakiamua!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    kama huyo mtu alikutana naekwenye mtandao?
    jf?
     
  11. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    dah ths z very sad in both kidini and kidunia.Dear god 4give her.
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    RIP mrembo
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Aiseee
     
  14. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mmh! Atongozaye sio lazima atake nanihii, pengine anataka roho yako na tena jmaa wanakuwa wazuri sana kubembeleza utadhani kweli hajala tangu azaliwe.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Rest in peace.. !
     
  16. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Usione watu wanaendesha VX wengine ni through that means, take care, waganga wa kienyeji ndani ya kazi.
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hatua za kufanya

    1) Kwanza achunguzwe kama ana jeraha lolote mwilini
    2) Pili apimwe alitumia chakula/kinywaji gani mara ya mwisho
    3) Kitambuliwe chochote alichoacha mwanaume kabla ya kuondoka (vitumike kumtambua mwanaume na kwanini alidanganya kwamba anaenda kununua chakula)
    4) Kitambulisho kitumike kujua anapokaa na anaposoma then kujua alikutana na nani mara ya mwisho mbali na mwanaume
     
  18. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Asante kwa mbinu hizi kinaweza kufanyika kitu!!
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rip
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    R.I.P mwanachuo
     
Loading...