Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binoculars for Hopiatals/Laboratory(Dual Power)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by stephot, Jul 16, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Zimeingia tena ni mpya ndani ya Box,zina instruction manuals zake,zinatumia umeme na zina option ya Solar power(included),wahi ziko chache kama una hitaji ni pm.
     

    Attached Files:

  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Binocular? Nilijua zile za kuchungulizia masharubu ya simba kwa mbaali!
    ....ngoja nikaangalie kwenye "dikshonale", mimi nimesoma senti kayumba bana!
     
  3. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    zinaitwa electronic microscopes banaa,binocularsni zile mingine za kupigia chabo
     
  4. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Asanteni wadau kwa kunishtua,nimefanyia marekebisho tangazo langu.
     
Loading...