Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bingwa wa Kusahau!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kyachakiche, Feb 10, 2010.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamaa mmoja anayesemekana ndiye mtu msahalifu pengine kuliko yeyote hapa duniani kwa sasa, ametao mpya pale alipoamua kulaza koti kitandani na yeye kujitundika kwenye henga. Ilikuwa hivi:
    Alikuwa ametoka katika matembezi yake ya kawaida huku akiwa ametinga suti yake aina ya kahawia. Haikuweza kufahamika mara moja alikotokea ila alipofika nyumbani kwake, alifungua mlango na moja kwa moja kwenda hadi chumabani kwake. Akavua viatu akaweka chini ya kitanda, kisha akavua koti akaliliza kitandani, baadaye akaenda mahali alikozoea kutundika koti lake na kujitundika mwenyewe kwa kutumia mkanda wake wa suruali.
    Ghafla jirani yake mmoja aliyekuwa na mihadi ya kukutana naye jioni alitokea na kuanza kugonga mlango. Jamaa kusikia kuna mtu anagonga akajirusha kwa nguvu akifikiri yuko kitandani ili akamfungulie mgonga mlango! Mara akakumbuka kwa muda kuwa kilichokuwa kitandani ni koti lake na si yeye na kwamba tayari ilishakuwa asubuhi na si jioni tena! Usiku mzima alilala kwenye henga na koti kulala kitandani!!! Bingwa wa kusahau huyo!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Huyu sio bingwa wa kusahau ila ni zuzu magic
     
Loading...