Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bingwa real madrid

Discussion in 'Sports' started by Gagso, Apr 21, 2012.

  1. G

    Gagso Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatimeya mashabiki wote wa barcleno wameruo.c o kila cku mshangilie nyie.pumbavu zenu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli hata jumanne itakuwa hivyo.
     
  4. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Timu bora ya dunia imefungwa na chelsea na madrid wakiwa wote kumi na moja kwa kumi na moja. wameitoa AC milan kwa kubebwa bila aibu.Kila wakiwafunga wenzao utakuta wamebebwa. leo hakukuwa na red card wala nini! Mimi nawaapia Ukikuta mtu anashangilia Barcelona na Manchester utd lazima maishani mwake ni dhulumati mkubwa! Morinho hongera sana kwa kutwaa ubingwa mapemaa!!!
     
Loading...