Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bingu alishaandaa kaburi lake ndani ya jumba la kifahari?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Apr 25, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    Jakaya Kikwete akiweka shada la maua katika kaburi la aliyekuwa Rais wa Malawi, marehemu Profesa Bingu wa Mutharika, wakati wa maziko yaliyofanyika shambani kwa marehemu eneo la Ndata, wilayani Thyolo.
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Mataito ya waafrika utayaweza; eti Ngwazi Professor Bingu wa Mutharika hadi kwenye kaburi.
     
  3. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngwazi maana yake nini?

    Waafrika mataito ndo yenyewe haswa. Wewe huoni siku hizi hadi wahandisi na wanasheria wanaweka taito zao kwenye majina yao....eti advocate (adv.) Bwa'Nchuchu....eng. Kichuguu....lazima watu wajue bana.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kama alihangaikia kufungua tepe ya bomba kuchota mabilioni na hivyo kujijengea maskani ya kifahari kwa sasa inabaki ni maskani ya kaburi lake, laiti angeweka hazina mbinguni kusikoharibika kitu kwa nondo wala kutu.
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    afie mbali.
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    R.i.p bingu wa.....
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Pichani kaburi lake likiwa ndani ya jumba lake la kifahari kwenye shamba lake, ameandaa jumba la kifahari atakapostaafu lakini Mungu akamwambia naitaka roho yako kabla hujastarehe kwenye jumba hili ulilojenga kutokana na kodi za wananchi.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa bora ametangulia mapema. Angeiharibu ile nchi kabisa. Na haya mambo ya kujiandalia kaburi yanaanzia wapi? Alikuwa ni Chief naye?
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Viongozi wa kiafrika wakishapata nafasi na madaraka hulewa nayo, hawaoni mbele na hatima ya maisha ile tu kuchuma hata wakiwa wameshazeeka tayari.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Na haya ndo maneno yake kutoka kwenye bible
    2 Timothy 4: "[SUP]7[/SUP] I have fought the good fight, I have finished the race, I have kept the faith. [SUP]8[/SUP] Now there is in store for me the crown of righteousness, which the Lord, the righteous Judge, will award to me on that day-and not only to me, but also to all who have longed for his appearing. "
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Na yale amgunia 30 ya dola ameyaacha maskini
    Nenda ukapate hukumu unayostaili under the fair judgement toka kwa mola.
    Hakuna kuhonga uko!
    Tatizo ni kuwa huwa hatupati feedback ya haya mambo uko tuendako
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    I hope alikuwa anasema kile anachofanya.
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    HUU NI UMANGUNGU WA KIAFRIKA...ATI NAYE NI NGWAZI!...KAZIKWA NA PADRI MZUNGU

    [​IMG]

    [​IMG]

    Grand ... The mausoleum where Mutharika was buried on Monday

    [​IMG]

    White House ... Mutharika's home on his Ndata Farm in the tea-growing district of Thyolo
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sijui Mungu gani anayemzungumzia...labda yule wa British Legion. Maana sijui kama kuna Mungu anaruhusu wizi na rushwa.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Hilo shamba gani lina Gypsum juu?
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona viongozi wenu wanaoharibu nchi hamuwaombei watangulie? Au labda malawi ndiyo una uchungu nayo zaidi wa kuaharibiwa kuliko nchi yako?
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Yeah man, Mandela licha ya kuishi gerezani miaka 26, ameongoza nchi kwa miaka 5, mafao ya uongozi wake ndiyo yanayomfanya aishi mstarehe hadi leo, hawa wengine licha ya kuchuma miaka yote ya maisha yao na baada ya kushika usukani wa kuongoza nchi ndio wakingaji wakubwa wa kodi za wananchi, pesa hizi zitawafikisha wapi kama si machungu ya maisha yao baada ya kuachia ngazi?
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hiyo limasheni laonekana jipya kabisa limehitimishwa kwa kufukiwa jeneza lake kabla hajaonja raya ya kustarehe ndani yake, pesa hiyo aliyotumia kujenga hapo angejenga chuo au barabara angehesabika shujaa kwa vizazi.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    alikula akashiba mno,
    akaandaa nyumba ya milele,
    na Mungu akamsikia akamlaza humo,
    kazi yake imekwisha.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    kila kitu tutakiacha,
    hata kwenye kaburi itasalia mifupa mitupu.

     
Loading...