Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bingo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anfaal, Jul 16, 2011.

  1. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leo nimekumbuka ule mchezo wa Jackpot Bingo uliokuwa unaendeshwa na ITV. Mchezo ule ulimnufaisha saana bwana Mengi kutokana na ugeni wake na uelewa wa wachezaji! Katika hali ya kawaida, hivi nani tena anaweza kuaminiwa na Watanzania maana kila mtu akipata upenyo anawaza kukwepa kodi na kuwaibia Watanzania!
     
  2. J

    JUNGU MTU Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MBONA HAIJAKAA MZUKA SANA KATIKA PANDE ZA SEHEMU HII :mimba:
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Bingoooooo! watu wali scratch zile card m[paka washtuke wanaibiwa jamaa trilionea tayari. Yule anajiita TK sijui alikuwa kati ya wale wadada wa BINGO! siku hizi eti super star! kisa kaolewa na mzungu
     
  4. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanini huwa tunakurupukia vitu hivi? Hivi zile tiketi zilikuwa kiasi gani? Yupo hata mmoja hapa aliyewahi kupata hata senti tano?
     
Loading...