Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binamus na Wapwaz-Nawatakia Heri ya Xmass na Mwaka Mpya 2011

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Regia Mtema, Dec 23, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wapwaz na binamuz wote.Ni matumaini yangu kuwa wote mko salama na wengine wako mapumzikoni/ baada ya safari ndefu ya mwaka mzima.Mwaka ndio unaelekea ukingoni naamnini wengi tumejifunza mengi kwa mwaka unaoisha.Mwaka huu nimebahatika kufahamaniana na wapwaz na binamuz wengi kupitia jukwaa hili,wengine tumeonana ana kwa ana,wengine tunawasiliana kwa simu hivyo tunafahamiana kwa sauti tu.Wengine pia tunafahamiana kwa njia ya posts na mawasiliano mengine.Zaidi ya kufahamiana wengine tumekuwa very good friends and am happy for that. Ulikuwa mwaka mzuri kwangu!!!

    Basi nipende kuchukua fursa hii kuwatakia heri ya xmass na mwaka mpya 2011 uliojaa mafanikio na matumaini bora.

    Merry Xmass and Happy New year!!!

    Always With love
    Regia
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Heri na kwako pia muheshimiwa.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,184
    Trophy Points: 280
    Kiranga naye ni mpwazz na binamuzz?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Merry X-mass to you too and enjoy this festive season peacefully

    Uje mjini upate champagne na wewe......
     
  5. k

    kitangakinyafu Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ww ndiye mbunge wa CHADEMA au jina tu??
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    unauliza ufisadi CCM?
     
  7. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Asante sana Jaluo
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    heri ya x mass muheshimiwa......dereva umepata? nina class c
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ndugu
    Hebu acha utoto wakati fulanifulani hasa kwa watu wazima....ukiwa na watoto wenzio ruxa....
     
  10. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heri ya x-mass na wewe pia..
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Acid,nimetoka mjini muda mfupi uliopita..Nitakutafuta kesho,hiyo champagne ni non alcoholic?mi situmii ile nyingine..
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Regia kila la heri muheshimiwa nasi tunakutakia sikukuu njema wewe na familia yako my dear
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Merry xmas to u too dada mheshimiwa
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sawasawa mkuu
     
  15. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uwe na xmass ya Baraka na mwaka mpya wa mafanikio
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ningefurahi kama ningeona pm yako ya ukaribisho wa xmas!!maana ukianika hapa watajaa ila kwakuwa kupanga nikuchagua heri ya xmas naomba nikukaribishe xmas Kama utakuja pm!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mh nitakuwa pale Mbega Resort Kibaoni nikibariki pombe! Bila shaka utapitia kulipa bill zetu mh!

    Heri ya Krisimasi na Mwaka mpya, Awija mama
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Asante bi. regia!

    karibu wine ya ndizi, huku pande za milimani..
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Asante Mhe. Regia
    Kwenye mihangaiko yangu nilipita kule kwako aisee unakubalika muno. Nway kwa mujibu wa babu dark city nakutakia sikukuu na mapumziko yenye AMANI, FURAHA NA RAHA
     
  20. AIZAK

    AIZAK Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Select capable men from all the people--men who fear God, trustworthy men who hate dishonest gain--and appoint them as officials over thousands, hundreds, fifties and tens. (Exod 18.21,) ninaimani wewe pia ni chaguo la bwana wa majeshi,mungu akuangazie dada yangu regia nakuwa na amani ya bwana katika sikukuu hii ya krismass. mungu awabariki wote.ahsanteni
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...