Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binam nyama ya ham!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by s.fm, Dec 11, 2009.

  1. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hi wana JF..nimekua nikisikia kuwa mtu na binamu yake wanaweza kumegana kama kawaida, hivi is it true? Then kuna binamu ananisumbua kweli and am sure nikimega tu my family wil know coz she's realy admire the staff.
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama usingependa familia yako ijue basi usifanye
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Utajiju..
    Tena kwa taarifa yako penzi ni kikohozi kulificha huliwezi.
    Binamu nyama ya hamu...haikubaliki kabisa kwa mila za kiafrika.
    Mambo hayo ya mabinanu yapo sana arabuni ambapo ndugu huwa wanaona.
    Afrika mila za namna hiyo tulikuwa nazo miaka mingi sana ya nyuma,
    lakini baada ya kugundua hasara za kuoana wana ndugu tukazitupilia mbali kwani madhara yake yalikuwa ni makubwa sana ikiwemo kuzaa watoto wenye mtindio wa ubingo na taahira ya akili, magonjwa ya kurithi , kinga dhaifu ya mwili na mengineyo mengi.
    Nakushauri usijaribu kumnjunji binamu.
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Inategemea na mila/tamaduni za kabila lenu. Kuna baadhi ya tamaduni binamu wanaoana. Kwani anakusumbua kivipi?

     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kabila letu ni kosa kubwa sana kufanya mapenzi na binamu. Sijui makabila mengine
     
  6. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bana na wewe vp? Anataka kumegwa..bt nimeonja ka kiss tu,
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kalikuaje, katamu??
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    lol
     
  9. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya kumega mabinamu ilianzia kwenye Biblia. Yakobo alikwenda kuposa kwa mjomba wake Labani kumposa Raheli bintiye. Kumbe dada yake Raheli aitwaye Lea alikuwa ameshapitisha umri wa kuolewa na alikuwa anakaribia kuwa 'nung'aembe'. Labani na mkewe wakafanya hila usiku wa harusi wakamfungashia Lea, jamaa akagutuka asubuhi akiwa tayari keshamega. Akadai mke niliyetaka mbona si huyu, wakamwambia ukimtaka Raheli inabidi ulipe mahari upya maana huyo hapo Lea umeshaoa tayari na mahari tushakula. Kwa kuwa Raheli alikuwa mtoto 'kisu' kinoma, Yakobo akagangamala akamlipia, akachukua mabinamu wote wawili akawa anamega kwa nafasi na raha zake!
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haya. Sio zamani, hata sasa wapo ila makabila mengine wako wazi lakini mengine hawataki iwe ruksa.

    Leka
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hahahahaa, huu umri wa 'manung'aembe' ni upi hasa Mtu B.
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hapo bolded sijakuelewa binamu naomba unieleweshe kabla sijakusaidia jibu
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hello dada MJ1. I real miss you. upo? nakutakia krismasi njema
     
  14. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Average age at which women have their first marriage plus 2 standard deviations from the mean, hiyo ndiyo normal. Umri ukishazidi hapo ujue 'nung'aembe'.
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Teh teh,kiblurei hicho mkuu.Basi lakin usinifafanulie tena,nimeridhika na jibu.
     
  16. m

    mungiki2 Member

    #16
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna baadhi ya makabila kwao ni sawa kwa mtu kumuoa binamu yake, mfano watu wa Mafia nina mfano ulio hai. Ila kwa upande wako inaonekana hairuhusiwi ndo maana unaogopa familia ikijua. Ushauri wangu usijaribu kummega binamu yako.
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwetu msoga mambo hayo rahaaa tu .binamuu tena
     
  18. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wat i mean is like..mapenzi! najua nikisema kumegana utaelewa vizuri,
     
  19. W

    Wakwetu Senior Member

    #19
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa heri lawama kuliko fedheha. Ni bora uache tu kwani you will have nothing to loose.
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yupo mmoja nimemega mara 3
     
Loading...