Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binafsi nilicho jifunza toka Mbeya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgen, Nov 13, 2011.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Wana JF Nawasalimu na kuwatakia siku Njema yenye mafanikio.
    Kuna mengi niliyo jifunza kutokana na matatizo yaliyo tokea Mbeya baina ya serkali na Machinga. Machache kati ya mafundisho ni haya;
    1 Nguvu ya Umma haishindanishwi hata na cruise misile!
    2 Anaetaka kuwa kiongozi awe upande wa Nguvu ya Umma!
    3 Huwezi kwenda peponi bila kufa!
    4 Nguvu ya Umma ni Bahari, Dola, na vyombo vyake ni sawa na Samaki tu, samaki akijitenga na Bahari hawezi kuishi!
    5 Kuna wakati ili haki uipate Nguvu ya Umma inahitajika!
    6 Mwenzangu umejifunza nini!.
    7 Sina uhakika Serkali yetu kama imeona Dalili! Ngoja tuone!
     
  2. U

    Userne JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  3. d

    december Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani magamba wameckia.
     
  4. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mchanganyiko wa wakinga wanyakyusa wanyiha na wasafwa ni sumu
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magamba mmeipata hiyo ila kubadilika ngumu kwani sikio la kufa halisikii dawa
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nilichojifunza binadamu humwelewa mtu wanaemwamini..
     
  7. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Mkuu, umesema! Maana Roho ya Umauti ikujiapo huwa Unafungwa kusikia na kuona unabakia kubwabwaja lugha za ajabu ajabu ambazo hueleweki, na kama ulikuwa mchawi utaanza kutaja ulio waloga!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    CCM, kifo chenu kinakuja tena kibaya sana! mnataka kufanya upuuzi wenu wa kila siku KUCHAKACHUA! Katiba haichakachuliki jamani mjue hilo, hatutaki kuishi chini ya utawala wenu tena, mmetunyonya sana miaka yote hii, mmetuibia sana tuu sasa tunataka katiba mpya tujitawale wenyewe
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,120
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    Nguvu ya umma haishindwi na lolote lile na ushahidi wa hili ni kule Misri, Tunisia na sasa kule Syria. Na kama magamba wasiposoma alama za nyakati na kubadili mwenendo wao na kuacha manyanyaso dhidi ya raia basi nina hakika kwamba nguvu ya umma wa Watanzania itaishinda nguvu ya dola na kuikomboa nchi yetu toka mikonono mwa mafisadi wa magamba.
     
  10. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lol! Nikuongezee wandali,wamalila, wote mbeya ni noma wanyiha wakiwa na hasira wanang'ata barabara ya lami kwa meno.
     
  11. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Well said no addition, its my hope the m.kwere has heard
     
  12. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Mkuu, hapo kwenye KATIBA wakifanya mchezo wa kisanii ndipo BALAA litakapo anzia! Mbeya wameonyesha njia na wako standby.
     
  13. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Nahisi bado wako kwenye zama zile za kidumu chama cha mapinduzi! Kumbe ni kizazi kipya kilicho achana na mifano ya kishetani, eti ukiona mwenzio ananyolewa wewe tia maji! Leo kizazi hiki wanoa panga ili ukija mnyoa akasembue shingo. Kizazi hiki hawasubiri tena alie juu ashuke bali wanampandia au wanakata mti! Cha mvunguni hainami mtu bali wanabidua kitanda.......
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    vijiti vinawasubiri!
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Aluta continua
     
  16. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pia ndugu zetu wahehe.
     
  17. A

    Akiri JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mkuu ccm na dora yake ni sikio la kufa, sasa wanadai ile nguvu ya uma iliyooneshwa na watu wa mbeya eti ilipangwa muda mrefu na imeandaliwa na chadema.
     
  18. N

    Noboka JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwenye kudai haki maslahi ya vyama, dini, rangi, kabila hayana nafasi wanyonge wanashirikiana
     
  19. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu! Hilo nalo ni fundisho kuu, Hakika nimeliona huko Mbeya! Waislamu, Wakristo, na wenye imani za jadi, na wasio na imani yeyote wote waliungana kwenye shida ile! Hapo ni fundisho kubwa kwa wale wote wanaozua kwamba kuna Udini! Dini haikuletei mkate wala pilau mezani!
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ulikuwa mbeya? Sisi hatukuwa huko na vyombo vyetu vinatuonyesha taarifa za habari tu. Ila ndo hivyo. Nimejifunza kuwa suala si nguvu ya umma tu bali serikali ijenge miundombinu kwa kijana kuweza kuishi popote (kijijini ama mjini) aweze kujipatia riziki
     
Loading...