Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binafsi Namkubali Sana Rostam Aziz na sina chuki naye!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rich Dad, Jan 27, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila siku ukiangalia mada zinazorushwa hapa JF dhidi ya Rostam Aziz zinalenga zaidi kwenye chuki. Imepelekea hadi baadhi ya watu kusahau kwamba huyu jamaa ni mwanadamu kama tulivyo sisi. Wengi wametoa proposal ya kumuua wakidhani ndo suluhu ya ufisadi hapa nchini, na wengine wamediriki kumu-associate na scandals ambazo hata hakuna proof kwamba ni jinsi gani huyu jamaa alivyo facilitate.

    Binafsi naona watanzania badala ya kutibu maradhi kwa kutambua ile root cause tunakimbilia kutibu dalili (symptoms). Hivi hujawahi kujiuliza maswali kwamba endapo ikitokea leo hii tunapata taarifa zenye kuthibitishwa ya kwamba Rostam Aziz na washirika wake wameuwawa, Je, ndo itakuwa mwisho wa ufisadi hapa nchini??? La hasha nachelea kusema ndo itakuwa mwisho wa ufisadi hapa nchini. Hiyo itakuwa ni temporary relief na Akina Rostamu wengine wengi tu wataibuka endapo tutaendelea kubakia na mfumo dhaifu wa kiutendaji.

    Binafsi ninamkubali sana huyu jamaa msomi naesikia ni graduate wa havard university na ambaye baadhi ya watanzania wanadai sio raia. Endapo itakuja kudhibitika ya kwamba the guy was behind EPA, Kagoda, Meremeta, Richmond, Dowans etc nitazidi kuwa inspired na huyu jamaa. Na mpaka sasa ninamuona huyu jamaa ni zaidi ya ma-professor wangu walionifundisha kule university, ni zaidi ya madaktari, ma-engineer,lawyers ...na ni zaidi ya wataalamu wote kwenye sector yeyote uijuayo hapa Tanzania.

    The other way around ni kwamba sisi watanzania ndo tunaojiroga, haiwezekani tunaendelea kupalilia na kuumwagilia maji mfumo ambao tunaujua ni wa kishenzi kwa miaka yote huku tukiishia kusemasema pembeni bila kuchukua hatua.
    Kwangu mimi Katiba ndo suluhu wa yote.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    kakulipa bei gani aisee.....
     
  3. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba unielimishe jinsi gani katiba mpya inatatua tatizo la rushwa nchini?
     
  4. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    read between lines na utajua ninamaanisha nini.
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    kumbe na wewe umepita chuo
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumbe ni TETESI yaani hata wewe mwenyewe huna uhakika kama unamkubali au Haumkubali
     
  7. c

    chelenje JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulaaniwe na wewe, ikibidi ulogwe!!
     
  8. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    well drafted Katiba mpya itashinikiza restructuring ya nafasi mbalimbali za viongozi wetu ngazi za juu ikiweno nafasi ya
    rais, hii itakwenda sambamba na dilution ya power walizonazo viongozi wetu. Pia ita-narrate uhuru wa kuhoji baadhi ya mambo. Vile vile ile mihimili mitatu ya nchi itarudishiwa nguvu zake stahiki
     
  9. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    si tetesi na ninajua hiki ni kitu kisichopendwa kusikilizwa na wana JF wengi lakini ukweli utabaki palepale.
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Zomba kaja kivinge hahahahahahah:clap2:
     
  11. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama hiyo ndo suluhu endelea kuombea. Ipo siku huo uchawi utampata RA pamoja na mimi, na ufisadi utaisha nchini!
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    What type of University did you go chum?.....
     
  13. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo mkuu unataka kusema mlango ukisahaulika kufungwa hata kama ilikuwa makusudi na zaidi ya mara moja, jambazi likakomba kila kitu tena zaidi ya mara moja you will end up being inspired by that jambazi????????????

    No wonder why gongo haipandi bei!
     
  14. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    endeleaaaaaaaaaa tu kumkubali........:clap2::clap2::clap2:
     
  15. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe hapo penye nyekundu.

    Tunamuonea RA bure wakati sisi ndio tunaowabeba vibaraka wake kwa kuendelea kuwaweka pale Magogoni!
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Simkubali hata kidogo..., If really angekuwa genious angefanya kama kina Bill Gates, Rockefellar, Richard Branson to name just a few...,

    Jamaa ametumia greedy ya viongozi wetu ili kuweza kula nao sahani moja jasho letu, hii sio mtu kuwa clever but its just daylight robbery.

    Morally his wealthy inasaidia wangapi...? angalau angeiba akashusha viwanda nchini vya kuleta ajira basi ningemuona wa maana

    UKWELI NI KWAMBA HE IS PART OF THE PROBLEM YEYE PAMOJA NA HAO WENZIE WOTE (VIONGOZI WETU)
     
  17. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umeandika vizuri sana hongera kwa hilo na ili mwana JF aelewe inabidi asome maana ya ulichokieleza sio nini kinachoelezwa, tatizo ni mfumo wetu wa utawala!!! Najua wengi watakupinga kwa jinsi ulivyoi-present mada.... sasa ongeza juhudi ili watu waelewe tunakotakiwa ku-focus ili kutibu tatizo lililopo na kuzuia lisijirudie tena......
     
  18. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye nyekundu ndo panapotakiwa kufanyia kazi! kwa nini mlango ulisahaulika kufungwa???? na Huyo jambazi alijuaje mlango uko wazi??? hawezi kuota tu kwmba mlango uko wazi!
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yeah nakubaliana na wewe lakini sikubaliani na hili la kumkumbali jambazi! Two different issues!
     
  20. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu nashukuru kama umepata point yangu! tutalalama hadi kufikia pahala tunapoteza focus........tunapambana na adui tusiemjua! imagine Rostam Aziz amekufa leo!!! akiibuka mwingine nae tutaendelea kumshambulia??? Kumbuka Usipoziba ufa......
     
Loading...