Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binadamu watu wa ajabu sana!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mitchell, Aug 23, 2011.

  1. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    [FONT=&quot]Kulikuwa na Mfalme mmoja mpenda haki aliyetawala miongo ya nyuma. Sasa wakati anaingia katika ufalme akasikia katika wale anaowaongoza yaani watu wake kuwa kuna maadui wawili wakubwa ambao hawapatani kabisa. Sasa mfalme akawaita na kuwaambia jamani mie ndio nimetawazwa kuwa mfalme mpya na katika vitu ambavyo nitavizingatia katika kipindi changu cha uongozi ni amani. Hivyo nawaagiza leo hii hii mpatane na mmalize ugomvi wenu na baada ya kupatana nitawapa zawadi. Hivyo mtu wa kwanza kutamka zawadi atakayo wa pili atapokea mara mbili. Maadui wakaangaliana nani aanze kwani ukianza tu mwenzio anapokea mara mbili.

    [/FONT]
    [FONT=&quot]Basi wa kwanza akasema Mtukufu Mfalme naomba nitolewe jicho moja, mfalme akashangaa ila kwa kuwa mfalme akisema ni sheria basi akatolewa jicho moja na yule wa pili akapokea zawadi yake mara mbili yaani akatolewa macho yote mawili. [/FONT]
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ..............Hadithi hii inatufundisha nini!.............
     
  3. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mpende jirani yako kama unavyojipenda, sidhani kama ungejipenda ungetaka utolewe macho yote mawili
     
  4. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    napita tu mkuu, kwani njia iko wapi!
     
  5. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hamna njia hapo inabidi uzunguke mkuu
     
  6. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duh! Naona ni kukomoana hapo.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    hadithi ya uongo hiii

    hebu kajifunze vizuri,umeikosea
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hadithi hii nani alikufundisha?
     
  9. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hawa kweli ni maadui kamuweza kweli
     
  10. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani tujaribu kutoa hadithi za mafundisho
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mi napita tu.
     
  12. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    teh teh teh teh
    Hao kweli ni maadui
     
  13. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    its strange kuona hamna fundisho
     
  14. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    andika yako ya ukweli iliyo sahihi
     
  15. Terrire

    Terrire Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa fresh hizo sheria zingetumika kwenye hii serikali ya Magamba
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    nlikuwa darasa la pili ama la tatu vile..kind of memory heeh.!
     
  17. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    We wanyumbani kweli, yaani hakuna ulichojifunza hapa?
     
  18. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Inavyoonekana we ni mswahili ila hujui kiswahili hivi kuandika binadamu ni watu ni sahihi?
     
Loading...