Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binadamu Mungu hakunyimi yote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Spear, Feb 8, 2010.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Mwanafunzi bora wa kidato cha nne kwa mwaka 2009, Imaculate Mosha kutoka Shule ya Sekondari ya Wasichana Marian ya mjini Bagamoyo, akipongezwa na kaka yake Eng. Dominic Mosha baada ya kupokea taarifa za matokeo hayo jana akiwa mjini Bagamoyo alipokwenda kufanya usaili wa kidato cha tano katika shule ya Marian.
     
  2. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Una maana gani? hebu fafanua.
     
  3. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unaweza kuwa umetokana na familiya ya kimasikini lakini ukabahatika kufudhu kuliko mtoto wa kitajiri.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    wewe unaonekana hujui hata tafsiri ya neno masikini....
     
  5. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tupe maana ya neno maskini .you 2 slow, hujaipata hiyo picha inayochezwa hapo .
     
  6. Mahai

    Mahai JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongera sana Imaculate.
     
  7. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hata mimi sijaelewa maana ya heading yako Kuwa Mungu hakunyimi vyote. Maana kwa mtazamo wangu ni kuwa kutokana na heading yako ninaweza kunyongoloa kuwa au Imakulata na kasoro ya kimaumbile, au sura yake mbaya, au mapungufu yoyote katika mwili wake, hivyo basi pamoja na kuwa na kasoro hizo lakini bado alikuwa anafanya vizuri sana darasani hivyo kupelekea kuwa mwanafunzi bora katika mtihani yake ya kuhitimu.

    Huu ni mtizamo wangu pengine mwenye mada atatufafanulia zaidi. kama hana ufafanuzi basi awe anaangali "heading" inayoendana na thread.

    Pamoja na hayo Hongera sana IMACULATE Mungu akujalie na akutangulie katika safari mpya unayoianza ya elimu dunia.
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa mwenekano tu huyo BINTI MAFATAKI hawasogei - I'm not offending anyone here - She is NOT "sexually attractive"!
     
Loading...