Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binadamu hatukubali ukweli.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mahoza, Mar 19, 2012.

  1. m

    mahoza JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,030
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Nimeona binadamu hatukubali ukweli nikitolea mfano wa Arumeu. Miaka yote CCM ilikuwa na mbunge Arumeru. Hakuwatimizia wananchi mahitaji Yao km ardhi nk. Sasa iweje Leo ataweza kuyatatua? Wananchi wa Arumeru fanyeni mabadiliko ya mbunge na mtapata mabadiliko ya maisha. Ardhi yenu itakuwa kwafaida yenu. Nashangaa magamba wanasema eti watamwambia JK statue matatizo yao. Zamani walikuwa wapi? Wanachi wamechoka kudanganywa. Kilala heri CDM.
     
  2. m

    mahoza JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,030
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    The truth hurts.:lock1:
     
  3. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Mahoza na Wana JF,
    Sio kweli Binadamu hatukubali Ukweli, ni kuwa Binadamu hatutaki na kama wapo ni wachache kama sio wengi au wote wanaokubali KUKIRI Ukweli, unaweza kukubali moyoni na ukawa mgumu kuukiri kwa wazi na kwa maneno.
    Pili na aliyenitangulia alivyosema Ukweli siku zote unauma, ukiambiwa ukweli wako siku zote utakuwa mbishi ila ndio ukweli wenyewe.
    Nawakilisha




     
Loading...