Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binadamu bwana!

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, Jun 7, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukifanya hivi huyu atasema vile,ukifanya vile huyu atasema hivi
     

    Attached Files:

  2. L

    Losemo Senior Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waaache waseme, Mwisho watachoka, Ngoma ya sikinde, Tunaiendeleza. Nimekumbuka hiyo carouse ya nyimbo ya sikinde
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Goodluck Mr Jonathan......haba
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  5. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huwezi mridhisha mwanadamu hata siku moja.
     
  6. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimwengu na malimwengu!!
     
  7. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    fanya uanchokiweza na usisubiri majibu mazuri au mabaya kwa binadamu...
     
  8. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenikumbusha mbali na wimbo huo wa ddc mlimani park orchestra wana sikinde.kwenye mic walikuwepo bichuka,gurumo,hamis juma(r.i.p)
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hata kama ingetokea ukawa na mazilioni ya shilingi na ukaamua kugawa pesa kila siku kama laki mija moja kwa jirani yako kwa ajili ya matumizi yao, wataendelea kusema mambo ya ajabu tu. Kwa hiyo fanya kile unaona kinakupendeza na usiangalie binadamu yeyote.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  10. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Binadamu mmoja unaweza , Lakini huwezi kuwaridhisha watu wote wakati wote.
     
  11. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Binadamu ni mdudu complicated sana....HABA!!!
     
Loading...