Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binadamu bana...!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Papa Mopao, Aug 2, 2010.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    1. Kwenye shida anakuwa mwema, mnyenyekevu,msikivu,mwenye moyo wa kutoa na hujichanganya na watu wa aina mbalimbali.

    2. Akipanda daraja tu husahau wale waliomsaidia nyuma mfano shuleni,makazini,maisha ya uswahilini na kadhalika.

    3. Akifika level fulani ya juu zaidi ya mwanzo hujiona amefanikiwa saaaana, na kuanza kuchagua watu wa kudili nao kimaisha kwa mfano wenye kazi tu, au wenye pesa, au wenye madaraka, wenye system iliyoeleweka ya juu na kadhalika na kadhalika....

    Ubinadamu kaaazi kweli...

    Nikifikiria hili sometimes inanipa kichekesho kwelikweli...
     
  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakishachemsha wanavyokuwa wapole sasa....! Wanasema be nice to people as you go up, you will meet them on your way down.
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    This is true,even when u try to struggle for higher posts,shule inawekwa pembeni,kinachatafutwa ni tabia!
     
Loading...