Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bin Laden apongeza mapinduzi ya wananchi katika nchi za Kiarabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdau wetu, May 19, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bin Laden apongeza mapinduzi ya wananchi katika nchi za Kiarabu [​IMG]Kiongozi wa mtandao wa al Qaida Usama bin Laden amepongeza mapinduzi ya wananchi katika nchi za Kiarabu katika mkanda wa sauti uliorushwa hewani baada ya kuuawa na jeshi la Marekani.
    Katika mkanda huo Bin Laden amewataka wafuasi wake kufanya jitihada kubwa zaidi za kuwaondoa madarakani viongozi waovu katika nchi za Kiislamu. Usama bin Laden ambaye Wamarekani wanadai kuwa walimuua katika shambulizi la kushtukiza nchini Pakistan mapema mwezi huu, amewataka wafuasi wa al Qaida kuanzisha kitengo cha operesheni maalumu kitakachofanya kazi za kukidhi haja za umma sambamba na mapinduzi ya wananchi wanaopambana kuangusha tawala za kidhalimu.
    Marekani inasema kuwa kiongozi wa mtandao wa al Qaida Usama bin Laden aliuawa katika shambulizi lililofanyika tarehe pili Mei dhidi ya nyumba moja nje ya jiji la Islamabad huko Pakistan ingawa hadi sasa haijaonyesha maiti yake au kutoa ufafanuzi kamili wa jinsi alivyouawa.

    Kwa hisani ya Idhaa ya Kiswahili ya Radio Tehran, Iran (kiswahili.irib.ir)
     
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Osama huyu ninayemjua mimi (RIP) au ni majina tu yanafanana?
     
  3. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tangu wawapindue wanaoitwa vibaraka paka sasa hawajatulia, faida iko wapi???
     
  4. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio huyo huyo Usama unayemjua wewe.
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Baada ya kusoma hapa ndio nikaelewa "Al-Qaeda releases a message it says was made by Osama Bin Laden shortly before his death".
     
  6. s

    seniorita JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Osama is dead so those messages are by his followers.....
     
Loading...