Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bin Laden aongea kuhusu Somalia

Discussion in 'International Forum' started by Andrew Nyerere, Mar 19, 2009.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Anasema anataka Sheikh Shariff,Rais wa Somalia,aondolewe madarakani kwa sababu,mwanzo yeye ndiye aliyekuwa mkubwa wa Jihad,lakini sasa amewasaliti wenzake baada ya kushawishiwa na Balozi wa Kenya mwanamke wa Marekani.
    Anasema sasa Shariff anatawala kwa kutumia mchanganyiko wa Sheria za Magharibi na sheria za Kislaamu,ambayo ni sababu tosha ya kumuondoa madarakani.
    Kwa kifupi,Osama bin Laden anataka kuona sheria ya kweli Somalia,kama ambavyo hapa Tanzania tunataka iwepo sheria,siyo katika vitabu,isipokuwa katika maisha ya watu.
    Osama bin Laden ameigeuzia macho Somalia. Jambo gani litatokea sasa?
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145

    Another American propaganda...!
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wamarekani bwana, njaa ilipokuwa inawapigia hodi walinyamaza kimya,hatukusika Bin Laden wala nini, saivi weshashiba wanatafuta wa kumtoa maungoni, stupid Americans...
     
  4. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    It would have been prudent, if you asked the source for such information to confirm whether is Americans propaganda or really Osama fellows, before throwing stones to Americans.
     
  5. s

    smartJOE Member

    #5
    Mar 21, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this dude is dead!!we need to stop having an idea that he is still alive!!take a look of the whole scenerio:::the americans invaded iraq and they never found him!!!
     
  6. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #6
    Mar 22, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Hey,no one has blamed the Americans. Even bin Laden has not blamed the Americans when he gave this message. You want to know where I got this message from? This is a BBC message,quoting a radical Jihadi website,that bin Laden says.'' Judge for yourselves everyone,is it Sheikh Shariff who should be blamed or is it the Americans who should be blamed? Surely,it is Sheikh Shariff who should be blamed"" This is what bin Laden said,that it is not the fault of the Amercans,but it is th fault of Sheikh Shariff.
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    WAMEANZA KUMGEUKA "shehe wao wa dunia"
    HASA PALE ANAPOTOA MANENO AMBAYO HAYADHANIWI KUWA NDIYE ALIYESEMA...!
    OSAMA BIN LADEN a.k.a "shehe wa dunia" SASA AELEKEZA MACHO YAKE SOMALIA...!
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Mar 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145

    Eeeh...! shehe wa dunia...!? Duh! kaaazi... kweli kweli...! Haya!
     
  9. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na hizi comment ni za aina gani?

     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Mar 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nasikia ka uzingizi kwa mbaaali kana-ninyemelea... aaaaw!
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    muulize mhadhiri MAZINGEyeye siku hizo bin laden anavuma niliwahi muona akiwa amevaa fulana yenye picha ya osama na huku akinadi jinsi ilivyoandikwa kwenye fulana hiyoOSAMA BIN LADEN....SHEHE WA DUNIA...!
     
  12. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    SASA SHEHE WA dunia anatoa maagizo wafuasi wake mwayapuuza....?
     
  13. Yunus

    Yunus JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2009
    Joined: Sep 12, 2006
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fisadi za kimarekani haziishi

    Kiboko yao Ahmad Najaat wa Iran amewashtukizia

    Si ndo zao, wakiona Taifa strong kama Iran linatisha, hutaka kuanza na uongo ili wavamie kirahisi, hawajui kama Ulimwengu wanajua Iran ni the next Country to invade for America

    Marekani wameula huu
     
  14. T

    Tango Member

    #14
    Mar 23, 2009
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watu wengi hawajui kuwa Osama ni propaganda za Wamarekani hasa Bush na utawala wake.
    If you have time watch this http://www.afrovideo.org/play.php?vid=382
    It will teach you a lot of lessons...it is long. If it doesnt work search You Tube "Zeitgest movie"
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Mar 23, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sasa mazinge kuvaa fulana ndio kielelezo cha uislam? Mbona unachanganya mambo kaka!
     
  16. M

    Mkungo JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    There is everything reason to believe that OSAMA is no longer but what is still existing and will continue is Osama ideology
     
Loading...