Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bima ya mapenzi tanzania

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NATA, Mar 31, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani naomba kujua kama kuna insurence inayo toa bima ya mapenzi hapa Tz tafadhari!
     
  2. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nenda NIC watakuwa na jibu
    au subiri kama kuna mdau wa NIC hapa atakujibu
    all the best
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mmh!
    Itakuwepo aisee.
     
  4. N

    Nsagali Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toa tangazo kwenye magazeti kuuliza
     
  5. f

    furahi JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hii nimeipenda. Tena unakata comprehensive kabisaaaaaaaa! Unalipwa ki2 kipyaaaaa!
     
  6. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bima ya mapenzi hhhahahahah, watanzania wanavyopenda kuwekeza hiyo Co haitapata wafuasi kbs
     
  7. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh.
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Sijaelewa vizuiri, fafanua. Unataka Bima wafidie nini hasa? mpenzi wako mkiachana?, bahati mbaya mpenzi wako akifariki?, mpenzi wako akikuudhi? au....................
     
  9. N

    NNYAMBALA Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    penzi likichakaa
     
  10. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kzi kweli kweli wajameni!!!!!!!!!!!!!!! Bima ya mapenzi!? Yaani ukiachwa upate mme/mke mpya?
     
  11. K

    Kleptomaniacs Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes hii mwafaka kabisa; ita cover yafuatayo; akikuudhi,akikupiga kibuti, akikununia, ukipungukiwa mkwanjwa wa kumtoa out, vocha za simu,mafuta ya gari kumpeleka misere outing mnaita wenyewe, mengineyo ongezea! Hawa watu wa bima wangekuwa serious hii inalipa na true unakata comprehensive kabisaaaaaaa!
     
  12. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Duh NATA nina amini kabla ya kukupa hiyo Bima ya mapenzi itabidi wapime MJALEDI wako na KITUMBUA cha mdau wako ili waweze kufanya tathmini itakayowawezesha kukadiria kiwango cha malipo unayostahili kutozwa!!!!!!!!! Bongoland ni rahisi sana kupata mapenzi halikadhalika kufanya mapenzi, changamoto ipo kwenye kupata upendo wa kweli na dhati.
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na hasa pale mtu anapoamua kukuacha wakati amekupotezea muda na wewe bado unampenda...
    Fidia muhimu
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Unanikumbusha wimbo wa Western Jazz enzi zao " Ingekuwa, wenye kugombania mapenzi wana jela ya peke yao mwenzangu ..............."
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    We acha tu
     
Loading...