Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bima ya Maafa ya Nyumba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Fofader, Dec 9, 2011.

  1. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Wakuu ni maoni yangu kwamba bima ya gari ni maarufu zaidi kuliko bima ya maafa ya nyumba. Ukilinganisha gari na nyumba naona nyumba ni muhimu zaidi kuliko gari. Ni kwa nini watu wengi hawawekei nyumba zao bima za maafa na hali risk ni kubwa k.m. ukichukulia umeme wa Tanesco na vifaa vya kichina? Kuna mtu anajua the best rate ya bima kwa Tanzania na ni ngapi?
     
  2. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Hata kwa kuangalia tu! Gari lipo kwenye risk zaidi kulikn Nyumba. Mara ngapi umesikia Nyumba zimeungua na Mara ngapi umesikia ajali za magari. Ukijibu hapa hakuna haja ya kuendelea na mada.
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    pia nyumba si zinapata ajali.you never know,kakate bima
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu bima ya gari ni lazima (yaani unalazimishwa na sheria za nchi). Vinginevyo kuna watu wengi tu wasingekuwa nayo pia.
     
Loading...